• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN-Cần bán rùa Black Map(Fix giá cuối. 300k)

ku_lgb

T.Viên Năng Động
Các bác xúc nhanh hộ e để còn sắm cái UVB cái ạ :Onion33:
Giá: 300k

Ai qan tâm thì pm vào số 0974777914 hoặc nick chat giabaolam196@yahoo.com
Thíc thì đến tận nàh xem mặt. Xóm 19a-Cổ Nhuế-Từ Liêm-HN
Ai không mua thì xin đừng nói lời cay đắng. Up hộ thôi nhé :loa_loa:
Thanks nhiều.

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Đã set ẩn 1 số Cm up của em, hiện nay đã có nội quy mới cho box mua bán, nếu quá 40 trang bài viết sẽ bị đóng, xóa! Vì thế nếu up nhiều cũng ko có lợi gì đâu em !

Delete

chiều hôm qua đi xem con giống y chang con này, giá 200k mà còn ko có ai mua, giờ bán 400k, định bán cho công tử Bạc Liêu hay ai thế bạn ???? :07:

p0p_p0p

T.Viên Năng Động
chiều hôm qua đi xem con giống y chang con này, giá 200k mà còn ko có ai mua, giờ bán 400k, định bán cho công tử Bạc Liêu hay ai thế bạn ???? :07:

bạn để cho người ta bán hàng đi bạn . Vậy cho mình hỏi : cùng 1 giống chó ngoại nhưng có 1 con 10tr và 1 con hơn 50tr là tại sao.. Suy nghĩ kĩ và hiểu nhé

hactu96

T.Viên Năng Động
bạn để cho người ta bán hàng đi bạn . Vậy cho mình hỏi : cùng 1 giống chó ngoại nhưng có 1 con 10tr và 1 con hơn 50tr là tại sao.. Suy nghĩ kĩ và hiểu nhé

đấy gọi là những chú ngu còn tỏ ra nguy hiểm , 1 con rùa việt đem so sánh với 1 con rùa ngoại . Cho hỏi thử , bây giờ 1 con bạn ra HCM lấy với 1 con bạn sang Nước ngoài lấy thì theo bạn con nào đắt hơn . Suy nghĩ nhé

Delete

có bị đui hay lé gì thì đi chữa trị gấp đi nhé! bị banded nick mà vẫn không biết xấu hổ, đọc kĩ lại comment xem ai đi so sánh rùa nội với rùa ngoại.
chỉ có những thằng ngu mới nghĩ là người ta so sánh con black map với con rùa nội và chỉ có thằng ngu mà bày đặt làm tài khôn mới nghĩ là con rùa black map giống con rùa nội, thằng nào mà ngu thế nhỉ, con black map giống con rùa nào của vn ????????? đúng là ngu mà bày đặt làm tài khôn. Ngu phải có nơi có chổ nhé!

ku_lgb

T.Viên Năng Động
chiều hôm qua đi xem con giống y chang con này, giá 200k mà còn ko có ai mua, giờ bán 400k, định bán cho công tử Bạc Liêu hay ai thế bạn ???? :th_haha_hammer:

Bạn cho mình cái link người bán 200 được k bạn :07: Không có topic thì mình nhờ người qa xem cũng được. Người ta có câu nói có sách mách có chứng nhá bạn. Đừng có chém ẩu không tốt đâu :D

có bị đui hay lé gì thì đi chữa trị gấp đi nhé! bị banded nick mà vẫn không biết xấu hổ, đọc kĩ lại comment xem ai đi so sánh rùa nội với rùa ngoại.
chỉ có những thằng ngu mới nghĩ là người ta so sánh con black map với con rùa nội và chỉ có thằng ngu mà bày đặt làm tài khôn mới nghĩ là con rùa black map giống con rùa nội, thằng nào mà ngu thế nhỉ, con black map giống con rùa nào của vn ????????? đúng là ngu mà bày đặt làm tài khôn. Ngu phải có nơi có chổ nhé!

Nói không phải chứ con này nhìn giống con Tai đỏ lắm bạn êi :mad:) Nhiều newbie mới tập tành rất dễ nhầm lẫn rồi kêu giá đắt. Phải chăng có 1 thằng bán con tai đỏ 200k rồi bạn lại nhìn xiên sang con black map :143163ljogging:) Ăn nói cho cẩn thận nhé :th_haha_hammer: