• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN-các anh xem giúp e bé phốc này ntn?

hovanhieu92

YTC Developer
bình tĩnh!con rott nhà mình thường thì đẻ xong hay bị viêm!đái cả ra máu!nhưng đến nay bạn biết nó đã đẻ cho mình mấy lứa rồi ko????? 4 lứa rồi đó! :good_job: thế liệu có bị vô sinh ko?tất nhiên mình vẫn chữa chứ không thể bỏ mặc!nhưng lứa đầu nó bị mình không hề chữa mà sau vẫn chửa đẻ như thường!nếu viêm thì nó đái ra máu ngay!nuôi chó thì tự dựa vào bản thân trải nhiệm bạn ơi!chứ nó chưa phối thì làm sao biết vô sinh hay không được!ý thì kinh nghiệm mỗi người 1 khác và nêu ra ý riêng của của mọi người và chỉ mang tính chất tham khảo thôi!chó là của bạn nuôi,quyết định là ở bạn!có gì cần hỏi thì bạn cứ add yahoo mình cho tiện!yh:bengvippro1102 !chúc bạn thành công!

vâng vậy để e tìm ck cho nó vậy.mà ở quê e chẳng ai nuôi loại này nên tìm con giống khó lắm.e muốn mua 1 con cún đực cho tiện nhưng lại sợ nó đi mất ý
ak mà a ơi loại thuốc a bảo e mua bên trên kia giá tiêm 1 mũi là bao nhiêu ak?

bengvip

0913340652
vâng vậy để e tìm ck cho nó vậy.mà ở quê e chẳng ai nuôi loại này nên tìm con giống khó lắm.e muốn mua 1 con cún đực cho tiện nhưng lại sợ nó đi mất ý
ak mà a ơi loại thuốc a bảo e mua bên trên kia giá tiêm 1 mũi là bao nhiêu ak?

dưới 100K

hovanhieu92

YTC Developer
dưới 100K

vâng tks a nhiều ak
máy của e bị bệnh ko zô yh đc.có gì e hỏi a sau.hiện giờ e fox vẫn ra dịch trắng khi nào thì cho phối đc hả a