• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hn bán phốc 2tháng

arctit

YTC Developer
nhà m cũng định nuôi cả em phốc này mà còn 2 con mèo nữa nên ko kham đc, đành phải hi sinh. ngày trước cũng ko thích phốc lắm nhưng h có thiện cảm hơn, vì nó còn gần người hơn 2 bé mèo nhà mình, nghĩ mà thấy tủi thân cho em nó

arctit

YTC Developer
Nhà e cũng yêu Tintin lắm, nên chỉ bớt chút ít cho ai thực sự nhiệt tình thôi ạ. Mọi người cứ trả giá, nhưng đừng trả thấp quá Tintin lại buồn..

arctit

YTC Developer
up cho tin tin mau tìm đc chủ mới, mình sẽ fix nhé, nhưng các bạn đừng mặc cả nhiều quá, nhất là các bạn sinh viên, hehe. thêm 1 thông tin nữa là, bé tin tin nhà mình rất khỏe mạnh, m chưa nuôi chó bao h nhưng ko giống như ng ta bảo khó, bé tin tin ăn rất tốt, mà cho j bé cũng ăn, mình hay cho trộn cơm với ruốc hoặc với thịt nạc, bé ăn ngon lành, mình nói thế vì nhìu bạn thắc mắc chó phốc khảnh ăn, ăn sang ko có tiền nuôi. bé tin nhà mình ko phải là mua chợ ko rõ nguồn gốc mà đc ng nhà ở Vinh cho, nên bác mình mới ko cắt đuôi như ng ta hay làm mình ko bít em í có lai ko, nhưng nếu có thì chắc là ít thui, nên mình mới để giá để các bạn tham khảo. nhìn tintin ở ngoài đẹp hơn trong ảnh, nhỏ nhỏ xinh xinh hiếu động đáng iu lắm. nếu ko vì vướng 2 bé mèo ở nhà thì mình cũng nuôi e í rùi, chứ ko mất công mang từ Vinh ra làm j. bạn nào có thắc mắc j thì có thể gọi đt trực tiếp nc với mình nhé, mình ko ngại trả lời tn nhưng các bạn hỏi nhiều quá mình ko nt hết đc

arctit

YTC Developer
vẫn chưa bán đc cún hả chị
e mua đc oy nhá.hehe
up giùm chị

Mấy hôm gửi e í bên nhà ng quen để đi ctac. Thế mà bác í thích Tintin mới chết, bảo chưa bán thì thôi, để Tintin chơi với bác thêm mấy ngày, lúc nào có ng hỏi mua rồi sang đón :D. H mới về up bài cho Tintin típ.Chúc mừng e. E í chắc xinh hơn Tintin nhỉ :p