• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - bán mèo xù lai

fanh_xinh

YTC Developer
Nhà mình có 4 em mèo xù lai màu vàng hiện đã được hơn 1 tháng tuổi , các bé đang tập ăn cơm ,bạn nào có nhu cầu muốn đón 1 bé về làm bạn thì liên lạc với mình nhé . Phương Anh 0982044222 mình sn 90 cho tiện xưng hô . Các bạn có thể qua nhà mình xem trực tiếp các bé , địa chỉ của mình : số nhà 23 ngách 48 ngõ 145 phố Quan Nhân _ Quận Thanh Xuân - Hn. Dự định mình sẽ cho các bé về nhà mới khi được khoảng 2 tháng tuổi , Đây là hình các em , có 3 em cái và 1 em đực , rất nhanh nhẹn và đáng yêu :
View attachment 20635View attachment 20636View attachment 20638View attachment 20637View attachment 20639View attachment 20640View attachment 20641View attachment 20642

tamtamhcm11

bao nhiêu 1 em thế cậu , đc thì đầu tháng 2 âm tớ bắt 2 em :D ko thì bạn cho tớ cái yh! cho dễ nói chuyện add yh tớ nhé yeu_yeu_ko_tinhtoan11 tks !!

I♥umeo

T.Viên Năng Động
up cho các em mèo xinh :)

fanh_xinh

YTC Developer
cám ơn các bạn đã quan tâm tới các bé . Các em nhà mình bán 1 triệu 2 / em nhé . bạn nào mua 2 em mình sẽ fix nhiều hơn :X để các e về nhà có anh có chị

s2keny_no.1

Keny Ngân
ơ chị ý bảo là mèo me nga mèo bố 34 mà tớ vừa đặt gạch 1 bé chưa đến bắt hic thế mèo nè mèo gì??????????

fanh_xinh

YTC Developer
chẳng hiểu.mèo lai mà bán với giá 1.2t với số tiền đó đủ để mua được một em mèo nga ngon.hix.

theo bạn thì cứ mèo lai là có giá 300 -400K ah ? lai cũng còn fai phụ thuộc vào bố mẹ nữa .đâu phải cứ lai là lông chỉ hơi xù đâu .Nếu để tên topic là mèo 34 hay ald nọ kia thế nào cũng có người vào nói đây đâu fai 34( ald ) , đâu phải nhưng người mua mèo ko am hiểu đâu mà bạn lại để tên topic như thế . Mình chả muốn tranh luận với bạn, để topic như vậy để mọi người đỡ dò xét . Còn thuận mua vừa bán thế thôi , còn mèo nga bg chả ai nuôi mấy , giá 1 triệu 2 có khi còn đắt ý :))

s2keny_no.1

Keny Ngân
tớ đặt gạch bé ảnh đầu tiên trên cùng tay trái mắt đang lim dim như vừa ngủ dậy ý kute hem đừng tranh dành nhá nhưng cho tớ hỏi ai biết mèo nè mèo gì hung?

fanh_xinh

YTC Developer
Mèo lai giữ 34 và nga bạn nhé , nếu các bạn có tg thì qua nhà mình xem trực tiếp mà .Hn rảnh mình sẽ update thêm ảnh các em bây giờ

pjnjn_tuntun

YTC Developer
theo bạn thì cứ mèo lai là có giá 300 -400K ah ? lai cũng còn fai phụ thuộc vào bố mẹ nữa .đâu phải cứ lai là lông chỉ hơi xù đâu .Nếu để tên topic là mèo 34 hay ald nọ kia thế nào cũng có người vào nói đây đâu fai 34( ald ) , đâu phải nhưng người mua mèo ko am hiểu đâu mà bạn lại để tên topic như thế . Mình chả muốn tranh luận với bạn, để topic như vậy để mọi người đỡ dò xét . Còn thuận mua vừa bán thế thôi , còn mèo nga bg chả ai nuôi mấy , giá 1 triệu 2 có khi còn đắt ý :))

sao bạn k up cả ảnh bố mẹ các e cho mọi người yên tâm :p, còn bạn nghĩ bạn k nên nói như thế, nói như bạn mèo Nga ít người muốn nuôi nhưng mèo nào tớ thấy cũng cần được trân trọng như nhau. Chưa kể miu nhà bạn lại là lai giữa 34 và Nga mà :-/

fanh_xinh

YTC Developer
sao bạn k up cả ảnh bố mẹ các e cho mọi người yên tâm :p, còn bạn nghĩ bạn k nên nói như thế, nói như bạn mèo Nga ít người muốn nuôi nhưng mèo nào tớ thấy cũng cần được trân trọng như nhau. Chưa kể miu nhà bạn lại là lai giữa 34 và Nga mà :-/

Thì tớ cũng bảo mọi ng thoải mái qua xem mèo bố và mẹ mà , chứ tớ có cấm bạn nào tới nhà tớ xem mèo đâu , nên tớ cũng chả sợ. Ai muốn nói gì cũng đc , thuận mua vừa bán thế thôi , nếu bạn ý ko muốn mua thì cũng đâu cần fai nói như vậy. ko có lửa làm sao có khói đc ?