• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Bán mèo trắng 03 tháng tuổi

dieLippen

Nhà mình có trẻ nhỏ nên không có điều kiện nuôi hai bé mèo trắng, lông xù này nữa. Hai bé được gần 03 tháng tuổi, rất ngoan, vệ sinh sạch sẽ. Mình để lại cho bạn nào thích nuôi mèo nhé, 500k/01 bé, bạn nào đón cả hai bé thì là 800K/02 bé. ĐT của mình là 091.4402195, nhà mình ở quận Hoàn Kiếm, Hà Nội. Thanks.

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
nhắc nhở bạn: lần sau ghi rõ khu vực sinh sống ngay tiêu đề topic, nếu còn vi phạm lần sau bài viết sẽ bị xóa, khóa. Quyên đã sửa giúp! Thân

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
Chúc bạn sớm tìm được chủ tốt cho miu cưng!!!

meotiti252

T.Viên Năng Động
ui mình cần nhưng mình ở tận Hưng Yên cơ tiếc wa' mà HY cũng ngay cạnh HN mà thế bạn có ship cho mình đc ko :em xin_em xin:

dieLippen

ui mình cần nhưng mình ở tận Hưng Yên cơ tiếc wa' mà HY cũng ngay cạnh HN mà thế bạn có ship cho mình đc ko :em xin_em xin:

Mình lại không ship được rồi, chúc bạn tìm được bé mèo ưng ý nhé.

dieLippen

nhắc nhở bạn: lần sau ghi rõ khu vực sinh sống ngay tiêu đề topic, nếu còn vi phạm lần sau bài viết sẽ bị xóa, khóa. Quyên đã sửa giúp! Thân

cảm ơn bạn nha.

Pilovepet

LOVE ANIMAL
up

mama

T.Viên Năng Động
bạn ơi! miu đã bán chưa vậy?