• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN- Bán Guinea Pig Silky

BigBang Pegasis

Ruby Member
bạn bán chưa vậy. nếu chưa thì bạn có thể giảm xuống 900K ko thì cho mình đặt nhé,nhìn em ý trông yêu quá. mình cũng thích nuôi GP lắm nhưng ko thấy chỗ nào bán ở HN cả. nếu bạn đồng ý thì PM njck yahoo cho mình: sj13_l0v3_4ever@yahoo.com

funkyman

T.Viên Năng Động
bạn bán chưa vậy. nếu chưa thì bạn có thể giảm xuống 900K ko thì cho mình đặt nhé,nhìn em ý trông yêu quá. mình cũng thích nuôi GP lắm nhưng ko thấy chỗ nào bán ở HN cả. nếu bạn đồng ý thì PM njck yahoo cho mình: sj13_l0v3_4ever@yahoo.com

ko nên ép giá thế bạn ơi....ở Hà Nội mà bán bằng giá miền nam đã là tốt lắm rồi đó bạn

BigBang Pegasis

Ruby Member
ko nên ép giá thế bạn ơi....ở Hà Nội mà bán bằng giá miền nam đã là tốt lắm rồi đó bạn

mình cũng có phải ép giá j đâu, chỉ là hỏi bạn ấy thôi mà, nếu đc thì tốt mà ko cũng ko sao. mình cũng chỉ là hs thôi nên nếu mua đc rẻ càng tốt :)

duyanh95

YTC Developer
con của mình là đực nhé. con mình mua lúc đầu 1tr2 mình bán 1tr là mình chấp nhận lỗ lại còn k tính công nuôi nữa r. mong các bác đừng mặc cả nữa! tội nghiệp! ==

BigBang Pegasis

Ruby Member
mình muốn mua em ý,bạn pm njck yahoo của mình nhé: sj13_l0v3_4ever@yahoo.com

duyanh95

YTC Developer

đã add yh ^^

BigBang Pegasis

Ruby Member
sao mình gọi bạn trên yh mà ko trả lời vậy