• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN- Bán 3 bé mèo lai

Status
Không mở trả lời sau này.

liberu

T.Viên Năng Động
Ôi dân tình nói sao thì mặc kệ họ thôi em ạ. Cùng lắm ko bán thì đem tặng người thân, vừa đảm bảo các bé tìm được nhà yên ổn lại được tiếng. Chị chơi mèo từ lúc mới về nước (đầu năm 2009), toàn ăn canin, fomai, thịt gà.... Số tiền bỏ ra cho chúng nó có mà mấy đàn mèo con cộng lại cũng chả bù nổi. Còn chưa kể rao bán mèo có hôm tiếp phải khách vô duyên, thô lỗ nữa :(( Não hết cả lòng mề

liberu

T.Viên Năng Động
Up cho mấy đứa con lai. Mình có lại vía nhiệt tình cho các bạn yêu mèo để bé về chủ mới mau ăn chóng lớn nhé.

vào pic lại nhớ em trắng vàng huuuuuuuu :(( thui Up cho các em nhanh tìm dc chủ tốt

liberu

T.Viên Năng Động
vào pic lại nhớ em trắng vàng huuuuuuuu :(( thui Up cho các em nhanh tìm dc chủ tốt

Còn 1 bé xù trắng tinh mèo cái cũng xinh ko kém bé trắng vàng đâu bạn ơi. Fix giá nhiệt tình để chúng nó sớm tìm được chủ tốt

nhưng mình thick bé vàng trắng đó lắm :(

liberu

T.Viên Năng Động
Bé cái, xù bông, trắng tinh không tì vết.

Bé đực, vằn hổ đậm

Bé đực, vằn hổ nhạt, to gấp rưỡi bé vằn hổ đậm, nghịch vô đối.

liberu

T.Viên Năng Động
bạn ơi, đây là mèo lai ah, bạn cho mình giá vào inbox nhé

Mèo này mình bán hộ người quen, nguồn gốc mèo bố mẹ ông bà đều ghi rõ cả ở trang đầu bạn ạ

liberu

T.Viên Năng Động
Chào ngày mới, tuần mới. Mong cho chúng nó sớm gặp chủ tốt để cuối tuần mình thong dong đi chơi cho thoải mái nào :)

liberu

T.Viên Năng Động
Hic, tính mình lúc nào cũng cẩn thận, thế nào mà hôm nay lại giao nhầm mèo mới khổ chứ. Bạn này bảo là sẽ nhờ bạn qua đón đúng tầm giờ mình đi làm về. Rất đúng giờ, có người đến hỏi đón mèo, chỉ đích danh bé mèo đó luôn. Mình hỏi có phải bạn của bạn nhờ đến đón không? Người kia ok luôn và đón bé mèo. Mình còn cẩn thận gói thức ăn phòng cho nó lạ nhà. Bé mèo vừa đi khỏi thì người mà mình đã hẹn alo. Lại tưởng bạn này hỏi confirm xem bạn đã đón mèo về chưa thì bạn ấy bảo giờ bạn ấy mới đến đón mèo :(( Khổ thân tôi quá :(( :(( Khổ thân cả bạn mà mình đã hẹn nữa ;((

Thật sự mấy ngày vừa qua chat chit, cũng thấy bạn này iu mèo nên mình muốn gửi gắm bé cho bạn ấy. Giờ lại là chủ hoàn toàn khác. Hi vọng chủ mới thật sự yêu thương bé. Không thì mình cảm thấy áy náy quá :(

Status
Không mở trả lời sau này.