• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[HELP ME] MÈO KHÔNG CHỊU ĂN !

rosicky99

Nhà mình có con mèo nuôi đã được 8 năm rồi, cứ khi nào thấy mình ăn xong là nó lại "meo meo" đòi ăn, vẫn nô đùa chạy nhảy mạnh lắm. vậy mà 6 ngày gần đây nó chẳng kêu chẳng ăn j cả, cứ nằm lỳ 1 chỗ, chỉ thình thoảng uống tý nước thôi. Trông em nó yếu lắm rồi, mình lo lắng lắm không biết em nó bị làm sao mà tự nhiên lại thế. có bạn nào biết không giúp mình với :cry:
còn đây là ảnh em nó :(

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Mèo nuôi 8 năm r hả bạn .. thế cũng khá già r đấy .. tớ nghĩ vấn đề này bạn lên đem bé đến khám BSTY bạn à

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
8 năm rồi cơ à. Lâu phết nhỉ. Mà tận 6 ngày rồi em ý không ăn thì bạn nên đưa bé đến gặp BSTY ngay đi :( Bạn miêu tả qua qua vậy mình cũng không rõ em ấy làm sao để giúp. Hix

rosicky99

hix, cảm ơn các bạn, mai mình sẽ mang đến BSTY nhưng chưa bít ở hải phòng có bác sỹ nào nhỉ.
8 năm già oy nhưng cách đây 6 ngày nó còn khỏe mạnh lắm, không hiểu sao nữa, như kiểu tương tư ấy :(

@.@ 8 năm bé nahf mình nuôi 5 tháng bị tự kỉ 3 ngày ko ăn là lo sốt vó lên rùi. đưa bé đi BS đi bạn