• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Help help.....!

juliango

Tình hình là e mới mua 1 bé winter white về được 1 tuần.Nhưng bé không chịu ăn gì cả.Chỉ chọn mỗi thức ăn chó mèo để ăn.Cho ra ngoài chơi thì vẫn chạy bình thường.e tìm hiểu trên mạng thì có bạn nói có thể bé bị vi khuẩn đường ruột (Sal) nên chỉ chọn thức ăn mặn ăn.Nước cũng uống ít.Người bé khô ráo.Em xin hỏi bé có bị bệnh không và có thì chữa bằng cách nào.

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Nhãm nhí ! Bệnh gì ai nói mình qua tìm hỉu ?
mỗi lần cho bé ăn chỉ cho bé ăn 1 hay 2 hột thức ăn chó mèo thui ! Vì hamster có cái gì ta ?hỗng nhớ nữa.... Bé chỉ ăn có 1 món duy nhất bé thích thôi nên giảm lượng thức ăn bé thích lại từ đừng giảm đột ngột bé bỏ ăn lun ! Có gì cứ trích dẫn bài mình mình sẽ vào trả lời giúp bạn :)

juliango

tranbatu said:
Nhãm nhí ! Bệnh gì ai nói mình qua tìm hỉu ? mỗi lần cho bé ăn chỉ cho bé ăn 1 hay 2 hột thức ăn chó mèo thui ! Vì hamster có cái gì ta ?hỗng nhớ nữa.... Bé chỉ ăn có 1 món duy nhất bé thích thôi nên giảm lượng thức ăn bé thích lại từ đừng giảm đột ngột bé bỏ ăn lun ! Có gì cứ trích dẫn bài mình mình sẽ vào trả lời giúp bạn
bạn ơi.cho mình hỏi với.em này 2 hôm nay bị lạ lắm.nó cắm đầu ăn hùng hục.xong cứ lao đầu qua nan lồng ấy.như kiểu muốn sồ ra ngoài chứ k phải kiểu cắn lồng bt.Xong nó lại lên chạy wheel điên cuồng.xong mình thò tay vào chỉnh wheel nó cắn mình luôn @.@.K hiểu nó bị sao nữa.

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
=]] giống treet rồi ! Nui bé lâu chưa ? Bé nuôi 1 mình hả ngày bạn cho bé ăn mấy lần ?
1 .treet ( viết đúng hok ?)
2. Bầu
3. Vv =]]
juliango said:
bạn ơi.cho mình hỏi với.em này 2 hôm nay bị lạ lắm.nó cắm đầu ăn hùng hục.xong cứ lao đầu qua nan lồng ấy.như kiểu muốn sồ ra ngoài chứ k phải kiểu cắn lồng bt.Xong nó lại lên chạy wheel điên cuồng.xong mình thò tay vào chỉnh wheel nó cắn mình luôn @.@.K hiểu nó bị sao nữa.