• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

help help help

mini cat

̿' ̿'\̵͇̿̿\з=(•̪●)=ε/̵͇̿̿/&#3
giúp mình với meo meo nhà mình đc 2 tháng mình cho ăn cơm cá thịt và hạt trộn lẫn ko hiểu sao meo meo nhà mình đi ngoài bị dính hậu môn, cả nhà biết meo meo bị sao ko ạ? tư vấn giúp mình với mình cảm ơn

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
mini cat said:
giúp mình với meo meo nhà mình đc 2 tháng mình cho ăn cơm cá thịt và hạt trộn lẫn ko hiểu sao meo meo nhà mình đi ngoài bị dính hậu môn, cả nhà biết meo meo bị sao ko ạ? tư vấn giúp mình với mình cảm ơn
Bạn xem có tóc hay gì dính cùng không?
Có thể bé liếm bậy thôi à, còn không thì hoàn toàn bình thường, không hẳn là tiêu chảy nhưng là đi nát á. Không lo đâu bạn.
...
Bạn còn cần gì nữa không?
...
Chúc bạn vui vẻ.
Iêu bạn.
~Kem~

mini cat

Kem_Ốc_Quế said:
Bạn xem có tóc hay gì dính cùng không?
Có thể bé liếm bậy thôi à, còn không thì hoàn toàn bình thường, không hẳn là tiêu chảy nhưng là đi nát á. Không lo đâu bạn.
...
...
Chúc bạn vui vẻ.
Iêu bạn.
~Kem~
bé ko đi nát vẫn bình thường nhưng bị dính cứt ở hậu môn mình phải lấy giấy lau cho bé mới hết ý.

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
mini cat said:
bé ko đi nát vẫn bình thường nhưng bị dính cứt ở hậu môn mình phải lấy giấy lau cho bé mới hết ý.
*chỉ chỉ* Đó đó bạn, nát là thế đó. Bé bị rối loạn ý mà, hoặc đơn giản là liếm bậy bạ thứ gì đấy thôi.
...

mini cat

Kem_Ốc_Quế said:
*chỉ chỉ* Đó đó bạn, nát là thế đó. Bé bị rối loạn ý mà, hoặc đơn giản là liếm bậy bạ thứ gì đấy thôi.
...
cảm ơn bạn nhé, mình cũng mới nuôi mèo cũng ko rành khoản chăm mèo lắm nên bé bị thế nên lo lắm ^^, mình vừa ra ngoài tý mà về đã thấy bé ói hết ra rồi có lẽ tại mình cho bé ăn đồ Nhật ko hợp nên bé bị ói nhỉ? thế jo mình cho bé uống thuốc men j đc ko bạn? mà mình vừa cho bé ăn hạt nhưng bé ko ăn chỉ ngửi ngửi rồi đòi ói như kiểu người ốm chán ăn ý.