• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM -Toàn Quốc-Nhật xù, Phú Quốc và chihuahua lông dài nè ^^

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
lâu quá ko gặp mọi người, công việc bận rộn quá mà,hì hì

lần này chips xin trình làng anh em đơn giản thôi, 2 pé nhật, 1 nhật trắng kem xù (nhìn như gấu bông) cái, 1 em nhật mới thay lông xong, đảm bảo 1 tháng nữa là nhìn mê mẩn, cái luôn hen. trăm nghe ko bằng 1 thấy...

bonus thêm clip em nó chạy giỡn nè:
http://www.youtube.com/watch?v=PmarU55ua7M&feature=g-upl&context=G2fb8637AUAAAAAAAAAA

giá em trắng kem là 1tr1, còn em trắng đen là 600k nha. bảo hành sức khỏe trong 1 tuần, tư vấn sức khỏe trọn đời luôn :D

tiếp theo là 1 em Phú Quốc Vàng nha, bé đã dc 2 tháng rưỡi rồi, ăn khỏe, sủa mạnh, xoáy dài, tai ke....cái luôn nha, giá 1tr5

cuối cùng là 1 em chihuahua lông dài LAI, khoảng 80% là chihuahua lông dài, ko lớn hơn cái Galaxy SII bao nhiêu đâu nha, màu trắng, cái luôn hen, giá em nó là 2tr....khuyến khích mọi người qua xem trực tiếp, hình chụp ko thể lột tả hết vẻ dễ thương của em nó dc.

bạn nào quan tâm liên lạc mình qua sdt 0903-950-148 (gọi hoặc nhắn tin đều dc), nếu mình ko nghe máy thì để lại tin nhắn hen

địa chỉ: 8/1 đường 38, Hiệp bình chánh, thủ đức, gần cá sấu hoa cà trên Kha Vạn Cân, cách bến xe miền đông 5' chạy xe, các bạn đến gọi, mình sẽ dẫn vào tận nhà.