• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM-Toàn Quốc - Lạp xưởng lông dài, đen vàng, hạt dẻ...

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
Lần này tiếp tục chào hàng vài pé lạp xưởng là lạ, ngồ ngộ cho anh em chiêm ngưỡng nha:

Xem hình trc nha

đầu tiên là 1 bé Đen vàng (cái) nhìn mặt tếu tếu nè, em này giá đã bán

Tiếp theo là 1 bé lạp xưởng màu Hạt Dẻ (đực), màu này khá lạ mắt so với thị trường chó lạp xưởng, hì hì, em nó giá 2tr3 hen

Hàng đặc biệt nè, 1 pé lạp xưởng LÔNG DÀI, khá hiếm, em nó cũng màu đen vàng, nhưng lông dài quá nên nhìn ko rõ màu vàng hen, ko có lại bậy bạ đâu nha (bạn nào nói là cocker thì mình cũng chịu). Để biết thêm thông tin về dòng này, các bạn gõ long-haired dachshund trên gg rồi tự tìm hỉu nha ^^
liên lạc mình để biết giá nha

các em nó sinh ngày mùng 2 (25/1), ăn khỏe, ngủ tốt, quăng ra đường cho đi bụi cũng ko chết, chỉ sợ...mất thôi.
đã sổ giun định kỳ hồi 25 tháng 2, chưa chích ngừa.

chó nuôi ổn định nên mình ko ngại ngùng gì mà ko bảo hành cho các bạn 1 tuần, hì hì.

bạn nào quan tâm liên lạc 0903-950-148 (gọi hoặc nt đều dc)

địa chỉ: 8/1 đừơng 38, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức. gần cá sấu hoa cà hoặc cv water park cũ, các bạn đến kha vạn cân gọi mình ra đón vào tận nhà xem chó

lovepet12306

T.Viên Năng Động
hì hì. chúc chủ topic mau tìm dc nhà mới cho mấy pé lạp xưỡng nhé. :gongxi-1: :gongxi-1:
nhà mình cũng có 1 con. mà lai chó ta. ko xynh bằng mấy bé của bạn :eye_wide: :eye_wide:
àhh cho hỏi cái chuồng inox mua nhiu zậyy :le_luoi: :le_luoi:

lovepet12306

T.Viên Năng Động
chuồng inox này nhỏ thôi, hồi trc mua ở Mỹ Nhung là 1tr8

ờ thk nghen... chúc bán đắt nhé. up phụ nèkk :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

I♥umeo

T.Viên Năng Động
up cho bạn .. up cho bé :03:

LuvPug

YTC Developer
e hạt dẻ nhìn xa màu đẹp qá thể >"<
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp