• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[HCM] Thỏ Minilop 750k tặng thức ăn .......

qcnmobile

Banned
tết nay phải về quê đột xuất ko ai chăm bé nên cần tìm chủ cho cục cưng của mình ! Bé tên là NaNa nhé bạn , gọi là chạy tới liền tiếc là cái đuôi ngắn ngủn ko vẩy đc như cún , nhưng bù lại bé chồm lên hay lăn ra làm nũng trên người bn để xin ăn hay vuôt lông , Bé ngoan lắm . đi vệ sinh trong chuồng và chơi ở ngoài . mình nuôi thả rong như cún . nên bé chơi khắp nhà và dạng người lắm , bám chủ . khi buồn tiểu hay buồn ngủ là bé tự về chuồng. Chuồng mở cửa 24/24 . giờ phải về quê thời gian dài ko mang bé theo đc buồn lắm nên muốn tìm cho bé người chủ nào yêu thương bé và có không gian trương đối rộng để bé vui đùa .

Bé là đực nha . 7 tháng tuổi rồi , Đã chích ngừa đầy đủ . Màu lông mạnh mẽ với chiếc mõm trắng tinh nhìn ngộ nghĩnh , Lông bé là màu huyết dụ ( nâu đỏ xen đen ánh kim ) hỏng phải đen thui đâu nhen . bạn xem kỹ hình sẽ thấy và tận mắt đc ôm bé vào lòng bạn sẽ ưng ý ngay . bé mập mạp , khỏe mạnh , thích rong chơi và vuốt ve.

mình để lại bé giá 750k cho bạn nào thiện chí

của hồi môn của bé là cỏ khô , cỏ nén alfalfa , 1kg thức ăn. để bé ko lạ khi về nhà mới .

bé rất hiền , hình bé đang chơi chung bé GP nè

LH mình số đt : 0903.0369.12
ĐC : Võ Văn Vân - Vĩnh Lộc - Bình Chánh ( gần Khu công nghiệp Tân Bình hoặc Ngã 4 Hương Lộ 2 - Quốc lộ 1a )

Bạn vui lòng xem bản đồ dưới chữ ký !

qcnmobile

Banned
Bao Linh 85 said:
Chủ cũ của bé bán 400k,bảo còn fix, em mua ngày 15, h đã bán giá gần gấp đôi?????
em bao nhiêu tuổi mà dám xưng chị thế cục cưng

tuner said:
Bé này giống như bé của topic này mà giá lại mắc hơn nhiều
http://www.yeuthucung.com/topic/49949-ban-1-e-tho-minilop-dep-gia-re-nhu-cho/
mua đi bán lại mà bạn .

rooney99 said:
mới mua mà sao bán lẹ vậy bạn ?? Giá cũng x2 giá ban đầu mua à. Bạn đúng là có lòng yêu thú cưng quá.. Chúc bé mau tìm chủ tốt bụng xíu
bạn lên google mà tìm giá thỏ minilop xem con nào dưới 1tr2 ko nhé . thấy rẻ sao ko mua . thỏ thịt bao nhiêu 1 kg . thỏ mình nặng 3kg . ka ka . giá 750k là rẻ rồi . ai có thỏ Lop các loại ko lai dưới 700k mình thu hết . mà nói thêm con này 750k là màu đen chứ màu trắng thì giá bán là 1tr2 đó . mất 4 ngày để tập bé đi vs dạy dỗ bé nghe lời :D . chủ củ nó nhốt lồng 24/24 nhìn thấy tội

Bao Linh 85

I_Like_Pet

Đây chỉ kêu bằng em,chứ chả xưng chị nhé!

Àh, nick có để số 85 là năm sinh đó, còn nếu chủ tóp lớn tuổi hơn thì cg gần 30 hoặc hơn nhỉ,chậc ...thế thì nên xem lại mình chút.
Thỏ Minilop chưa trưởng thành hết mà 3kg thì là thỏ lai rồi nhé! Thỏ minilop thuần nói chung và các giống thỏ ngoại khác rất nhẹ cân mặc dù béo ú khoẻ mạnh và đã trưởng thành
Chủ top làm lái thỏ,mua đi bán lại, thì nên tìm hiểu về các giống thỏ ngoại chút, để thu vào bán ra có lời nhìu hơn chút nha!!!!!

qcnmobile

Banned
Bao Linh 85 said:
Đây chỉ kêu bằng em,chứ chả xưng chị nhé! Àh, nick có để số 85 là năm sinh đó, còn nếu chủ tóp lớn tuổi hơn thì cg gần 30 hoặc hơn nhỉ,chậc ...thế thì nên xem lại mình chút. Thỏ Minilop chưa trưởng thành hết mà 3kg thì là thỏ lai rồi nhé! Thỏ minilop thuần nói chung và các giống thỏ ngoại khác rất nhẹ cân mặc dù béo ú khoẻ mạnh và đã trưởng thành Chủ top làm lái thỏ,mua đi bán lại, thì nên tìm hiểu về các giống thỏ ngoại chút, để thu vào bán ra có lời nhìu hơn chút nha!!!!!
cục cưng đọc kỹ topic của anh chưa . anh bán thỏ Minilop chứ ko phải HollandLop thỏ gần 1 tuổi nặng 2.5 dến 2.7kg là quá chuẩn . Thấy bé anh đăng hình ú nu như hột mít ko . bé nặng 2kg7 đó em . em ko nên lấy thỏ 2 tháng đem đo với thỏ gần 1 tuổi đc . bé giờ ko lên ký nữa mà chỉ già đi thôi . em biết hollanlop voi minilop khác nhau gì ko . biết bé có lai hay ko thì cục cưng cứ đến nhà anh mà xem Tai , mặt mủi , sóng lưng , chân . Bé có lai xíu nào anh dắt bé đi uống cafe coi như tạ lỗi . còn ko lai chỉ cần cho anh hôn 1 cái là ok hà cục cưng của anh .

Bao Linh 85

I_Like_Pet
cục cưng đọc kỹ topic của anh chưa . anh bán thỏ Minilop chứ ko phải HollandLop thỏ gần 1 tuổi nặng 2.5 dến 2.7kg là quá chuẩn . Thấy bé anh đăng hình ú nu như hột mít ko . bé nặng 2kg7 đó em . em ko nên lấy thỏ 2 tháng đem đo với thỏ gần 1 tuổi đc . bé giờ ko lên ký nữa mà chỉ già đi thôi . em biết hollanlop voi minilop khác nhau gì ko . biết bé có lai hay ko thì cục cưng cứ đến nhà anh mà xem Tai , mặt mủi , sóng lưng , chân . Bé có lai xíu nào anh dắt bé đi uống cafe coi như tạ lỗi . còn ko lai chỉ cần cho anh hôn 1 cái là ok hà cục cưng của anh .

Mới nói 3kg ở cmt trên,h lại xuống 300g! 300g nó rất qtrong đó nha! K thể xem nhẹ đc!

Ng có hiểu bít ko bao giờ tỏ ra chứng tỏ mình! ^^

Đây đang bàn về minilop thì xoay quanh minilop,k có đi lạc đề đâu!

Nói túm gọn lại tuy cái giá đã đội lên gần gấp đôi là 750k cg nói lên giá trị , độ thuần của bé, nhất là đv ng "sành" thỏ và lái thỏ như chủ top đây,con này mà minilop thuần thì hê 2tr cg có ng mua ngay!
Minilop thuần,shop còn k có mà nhập về, ở đâu ra mà dân tình mua đi bán lại trôi nổi thế này hở???

Ko bít bạn có rao bên hamstervn.net ko hén, qua bển rao thêm đi bạn, rao bé này thuần mà chỉ có 750k cho bé mau nhanh đi nhé! Rồi thấy cái cảnh!^^ tại ở đây chủ yếu về chó,mèo thôi! Nên các em nhỏ có thể bị mờ mắt

Thôi,nói nhìu chỉ tội cho con!con đã bị bóp méo về nguồn gốc rùi,chúc con mau về với chủ tốt nha Nana!

qcnmobile

Banned
Bao Linh 85 said:
Mới nói 3kg ở cmt trên,h lại xuống 300g! 300g nó rất qtrong đó nha! K thể xem nhẹ đc! Ng có hiểu bít ko bao giờ tỏ ra chứng tỏ mình! ^^ Đây đang bàn về minilop thì xoay quanh minilop,k có đi lạc đề đâu! Nói túm gọn lại tuy cái giá đã đội lên gần gấp đôi là 750k cg nói lên giá trị , độ thuần của bé, nhất là đv ng "sành" thỏ và lái thỏ như chủ top đây,con này mà minilop thuần thì hê 2tr cg có ng mua ngay! Minilop thuần,shop còn k có mà nhập về, ở đâu ra mà dân tình mua đi bán lại trôi nổi thế này hở??? Ko bít bạn có rao bên hamstervn.net ko hén, qua bển rao thêm đi bạn, rao bé này thuần mà chỉ có 750k cho bé mau nhanh đi nhé! Rồi thấy cái cảnh!^^ tại ở đây chủ yếu về chó,mèo thôi! Nên các em nhỏ có thể bị mờ mắt Thôi,nói nhìu chỉ tội cho con!con đã bị bóp méo về nguồn gốc rùi,chúc con mau về với chủ tốt nha Nana!
bên hamsvn va petnv cũng có rao đó . Mua đi bán lại đc giá thì mua , vừa giá thì bán thôi . cứ qua xem mà up bài cho anh nhé cục cưng . anh mà rao bán thỏ minilop như em nói giá 2 tr thì thất đức quá . nhập hàng về rẻ thì bán rẻ là đương nhiên thôi em yêu. em cũng biết anh lấy hàng ở đâu và giá anh lấy là bao nhiêu mà . em thấy tội thì bỏ tiền ra mà mua về nuôi . anh thì ko nuôi nên bán . thế thôi

Bao Linh 85

I_Like_Pet

mua đi bán lại mà bạn .

bạn lên google mà tìm giá thỏ minilop xem con nào dưới 1tr2 ko nhé . thấy rẻ sao ko mua . thỏ thịt bao nhiêu 1 kg . thỏ mình nặng 3kg . ka ka . giá 750k là rẻ rồi . ai có thỏ Lop các loại ko lai dưới 700k mình thu hết . mà nói thêm con này 750k là màu đen chứ màu trắng thì giá bán là 1tr2 đó . mất 4 ngày để tập bé đi vs dạy dỗ bé nghe lời :D . chủ củ nó nhốt lồng 24/24 nhìn thấy tội

bên hamsvn va petnv cũng có rao đó . Mua đi bán lại đc giá thì mua , vừa giá thì bán thôi . cứ qua xem mà up bài cho anh nhé cục cưng . anh mà rao bán thỏ minilop như em nói giá 2 tr thì thất đức quá . nhập hàng về rẻ thì bán rẻ là đương nhiên thôi em yêu. em cũng biết anh lấy hàng ở đâu và giá anh lấy là bao nhiêu mà . em thấy tội thì bỏ tiền ra mà mua về nuôi . anh thì ko nuôi nên bán . thế thôi

Ok, đã hiểu! ^^

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Chậc, tiền còn k có mà tiêu, nên làm lun cả lái thỏ,mua đi bán lại kiếm chút đỉnh mà đòi nui ai!
Tự Mà nui bản thân mình trc đi,ăn cho no,mặc cho ấm cái đã!
Giờ lại cho con bé xuống 2,5kg rồi à?
Hồi đó có nui cg khoảng 6 pé rồi chứ ít j,hay đâu phải chưa bít j mà kêu tìm hiểu,search google hay mua bé này về nui
Hồi đó cg thík minilop, lúc đó thế giới thú cưng chưa có hàng thuần chủng, nên mua mấy bé minilop của nhà vật yêu 1,3tr,với giá đó thì chắc chắn là thỏ lai,như bé này đó, Sau đó mới bít bên oh my pet có bán 2 bé thuần chủng 2,8tr/1 bé, mà đã có ng đặt hết trơn
Sau này, vì nhìu lí do mình đã gả các bé chỉ với giá 1tr,trg khi mình đã nui trưởng thành, và còn bít làm rất nhìu trò như xoay tròn, đứng lên hôn, mở hộp đồ ăn.....
Tôi ko có ý day dưa dài dòng làm loãng topic bạn,nhưng vì thấy bạn thiếu hiểu bít về thỏ mà cứ nói như đúng rồi.nên góp ý vậy đó!

P/s đúng là qđịnh nhà nc tuổi kết hôn của Nam lớn hơn Nữ 2t là quá đúng, có khi phải lớn hơn ca chục tuổi thì sự trưởng thành mới bằng nhau đc, có chăc bạn bằng tuổi tôi ko vậy? Mà sao cư xử và nói năng càng chứng tỏ cho tôi thấy bạn như 1 đứa trẻ ík,mấy ng kém cỏi thường hay tự vỗ ngực xưng tên vuốt ve bản thân mình lắm,như lúc nào cg mún ngta coi trọng mìnhvà coi mình là ANH,là bề trên ík! Như cái cák bạn tự giới thiệu bạn là ngườii ở bên kia ấy! ^^

silvershark8x

T.Viên Năng Động
Ban nick @qcmobile 3 ngày với lý do: xúc phạm thành viên khác! Mọi thắc mắc vui lòng phản ánh lại trong box khiếu nại hoặc phàn nàn dịch vụ thú cưng!