• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM- Tails Home: T-cup Poodle nâu đỏ mới về

flora_ph

Pets are my love
Tails Home vừa về 2 bé T-cup poodle màu nâu đỏ, 4 tháng, đã chích ngừa 2 mũi, giấy tờ hải quan, microchip. Nhân dịp 8-3, shop tặng kèm 1 giỏ xách cao cấp khi về nhà mới.
Các dòng cún nhỏ mời các bạn ghé xem tại Tails Home- 105A Vườn Chuối nhé! Thanks mọi người.
LH: 0936.979.989
Yh! tails_home

pknight

T.Viên Năng Động
upppppp

flora_ph

Pets are my love
bé về nhà mới tối 24/2 rùi. hix... khách đến nhà chị thảo ở Ng dinh chiểu xem rồi mua liền. Hiện nhà chị còn 1 bé tiny poodle đực màu cafe và 1 chihuahua lông dài, 1 yourkshire thôi bạn

flora_ph

Pets are my love
em qua có thấy bé đâu chị ơi :(

T ơi, chị có nói hôm bữa 4 bé nhỏ đang ở nhà chị mà. Nếu em có muốn mua dòng chó nhỏ thì qua Ng D Chiểu nhé. còn 3 bé ở nhà đó. có gì e cứ liên lạc số của c nha

Tails Home

PET CENTER- Everything About Pet Supplies
Ối nhóc này
em qua có thấy bé đâu chị ơi :(

Ối nhóc này! Hum bữa c đã nói 4 bé đang ở nhà chị ở Ng đình Chiểu mà. Bé poodle gái về nhà mới rùi. Còn bé đực thui. Chuẩn bị về bé gái nữa e nhé.

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
up cho hàng đẹp chất lượng hehe

Tails Home

PET CENTER- Everything About Pet Supplies
Bé này đã được bán, còn 1 chị em của bé này màu nâu đỏ chuẩn bị về. Nhận đặt cọc ngay từ bây giờ, đặt cọc trong ngày 8/3 để nhận thêm nhiều ưu đãi nhé!