• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM- Sóc bông con bán gấp 11-08-2011

SocBong

Hiện mình đang có 5 em sóc bông xinh đẹp, đã mở mắt, tự ăn trái cây được. 400k/bé, mua 2 bé trở lên sẽ có fix nhé.

Vui lòng call : Trần Văn Ngoan - 0938.144.702

Khi lớn đuôi em ấy sẽ xòe như vầy nè

Còn đây là hình mấy em sóc nhà mình nhé

Chiến binh Sakura

Nghỉ mệt ăn nhãn chút

:5 7:

SocBong

up..........

cám ơn bạn lyly đã up phụ cho các bé

YeuMilu

YTC Developer
năm ngoái đi tham qan mua về 1 e tưởg hiền ntn đến lúc bắt ra để vô lồg thì nó ngoặm luôn ngón tay e thế là e cầm đuôi nó giựt giựt lắc qa lắc lại thằg e e sợ qá lao ra đấm cho vài cái cũg ko buôg thế mà đến lúc nó cầm dao ra con sóc sợ hay sao í mới chịu thả tay máu chảy nhiều lắm thôi thế là có thêm cái sẹo :keke_hehe: nuôi thêm mấy bữa mà mệt đứt hơi nên cho a hàng xóm nhưg bh nó chết rồi vì mùa đông rét quá mà nó ở một mình ko ai ủ cho nó đc nếu lúc đấy mà có ng bán sóc thì tốt mua về cho 2 con ủ cho nhau. tội nghiệp. e mua trên chỗ tham quan có 80k nên nó dữ :keke_hehe:
chúc bạn buôn bán tốt :Onion36:

SocBong

năm ngoái đi tham qan mua về 1 e tưởg hiền ntn đến lúc bắt ra để vô lồg thì nó ngoặm luôn ngón tay e thế là e cầm đuôi nó giựt giựt lắc qa lắc lại thằg e e sợ qá lao ra đấm cho vài cái cũg ko buôg thế mà đến lúc nó cầm dao ra con sóc sợ hay sao í mới chịu thả tay máu chảy nhiều lắm thôi thế là có thêm cái sẹo :Onion13: nuôi thêm mấy bữa mà mệt đứt hơi nên cho a hàng xóm nhưg bh nó chết rồi vì mùa đông rét quá mà nó ở một mình ko ai ủ cho nó đc nếu lúc đấy mà có ng bán sóc thì tốt mua về cho 2 con ủ cho nhau. tội nghiệp. e mua trên chỗ tham quan có 80k nên nó dữ :Onion35:
chúc bạn buôn bán tốt :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Hi YeuMilu

Sóc rừng mình bắt con lớn về thì nó hung hơn sóc con rồi, mất thời gian thuần dưỡng hơn.
Cũng tội nghiệp bé, nó cứ tưởng khi mình tóm lấy nó là sẽ có nguy hiểm nên việc cắn chỉ là 1 hành động tự vệ thôi.
Nếu bạn có ý định nuôi sóc thì mình nghiên cứu kỹ 1 chút sẽ ko có vấn đề nữa. Nuôi 1 con cũng không sao, bạn chỉ cần bỏ vào trong lồng 1 hộp giấy hoặc 1 cái mũ len cũ, áo cũ nào đó kèm theo mùn cưa hoặc giấy báo xé vụn là bé có thể giữ ấm rồi.
Mua về để trong chuồng chừng 1 tuần cho bé bớt sợ rồi từ từ tập làm quen, cầm đồ ăn bé thích đút cho bé ăn thì dần dần bé sẽ biết bạn tốt với bé và vô hại, thế là bé sẽ kết thân với bạn ngay.

SocBong

up cuối tuần nào
Ưu tiên giá đặc biệt cho bạn nào gọi sớm đây

SocBong

up tiep nak.....................

uppppp lên cao, lên cao
Bạn nào thích chú pet có cá tính và ko sợ sóc nhảy nhào lộn nhưng điều kiện Bác Hồ chưa cho phép thì cứ gọi nhé.
Mình ưu tiên cho các bạn yêu sóc, yêu động vật.
700k/cặp
mua 2 cặp tính giá 300k/bé thôi.
Nếu bạn không cần ship hàng thì cứ gọi nhé.

0938.144.702 hoặc 08.38162309 ( gặp dì Ba, mẹ của mình nhé)

SocBong

fix giá đẹp cho mấy bé mau về với chủ mới thôi, mình sắp đi học rồi không có thời gian chăm nữa, Mẹ mình đang dọa vứt hết ra đường đây :-(

300k/1con
500k/1cặp

Mình phải thanh lý cho xong để phụ tiền đóng học phí nữa. Up cho mấy bé nào !!!