• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[HCM Q.7] tặng 4 bé mèo 2 tháng tuổi

Status
Không mở trả lời sau này.
loại mèo này cho cũng chẳng ai cần đâu bạn

bạn này nói kỳ quá , thà là bạn vào up giúp người ta chứ tại sao lại nói vậy . bộ mèo ta là bị ruồng bỏ vậy hả bạn . bạn yêu mèo củng chia ra yêu mèo nước ngoài mèo lông xù , còn mèo ta thì bạn không cần ak .

abucusim

còn người như bạn đi đâu cũng ko ai tiếp đâu thú cưng đv người chủ thì vô giá vì tình cảm chứ ko phải vì nó là loại thú mắc tiền...

pjnjn_tuntun

YTC Developer

sao bạn có thể nói ra những câu quá đáng như vậy nhỉ, bạn k thích mời bạn ra box khác, đừng có vào ăn nói như thế,rất nhiều người muốn xin 1 em mèo về làm bạn vì k có điều kiện mua đấy. up cho bạn nào cần :X

minie.love

T.Viên Năng Động

nói chuyện vô duyên wa' :)... mèo nào cũng là mèo mà bạn... mèo ta nhìn cũng rất đáng yêu và thông minh đấy ... up cho mấy bé

ngocanhsama

YTC Developer

Mỗi loại thú nuôi nói chung và mèo nói riêng có cái đẹp và lợi riêng của nó mừ bạn!VD mèo ta nuôi bắt chuột tốt-sinh ra trời đã ban cho bé khiếu này ùi(Cấu tạo cơ thể),chả qua ngoài này ít ng dạy vả lại bạn thấy bé mèo tây nào bắt chuột chưa-,mèo ta hợp với những bạn mới bắt đầu vì chúng ko đòi hỏi quá khéo léo do bản tính tự chăm sóc mình tốt-nhứt mấy bé xin từ quê lên,hơi nhát ng tẹo nhưng khỏe -bé nó có nét duyên dáng như một thợ săn thực thụ và ko kém phần cute nữa kèm chi phí ít hợp các bạn sinh viên bận rộn.Có phải ai cũng dư tìn triệu và thời gian để chăm sóc các bé mèo giá trị ,chứ giả sử bạn nào có hams sóc giao tặng thì bạn cũng chê là ko ai cần chỉ vì bé rẻ hơn robo,bear,campel... àh.

brit912

loại người nói được câu này có xyz ngoài bờ ngoài bụi cũng chẳng ai thương đâu bạn :gud_job: :keke_hehe:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Tặng 4 bé mèo 2 tháng tuổi, đã biết ăn, chạy nhảy, mập, khỏe, lông mướt, đẹp. Xem hình đính kèm .LH: 0906634469 gặp anh Tuấn, quận 7, TP.HCM, hoặc email trantt2003@yahoo.com

em đang là sinh viên,phòng em hơi chật chội,em muốn nuôi 1 chú nên tính xin anh 1 chú về nuôi

doanthikimanhls

YTC Developer

bạn này nói thế mà cũng nói được nữa, làm như mình sang lắm, chỉ cần những em mèo nổi tiếng thôi ý. nói thế thì cũng chịu luôn. tức cho mấy em mèo. bạn thì hơn được mấy em đấy chắc.
hi hanhphucbennhau, tớ thì cũng ở quận 7 nè, cũng đang nuôi 1 em, nhưng chả là hè thì tớ vẫn phải về quê, nên đến hè cho tớ gửi các em ấy ở chỗ bạn được rùi tớ vào tớ lại đón về được không?nếu thế thì tớ nuôi hộ bạn 1 bé nhé, em nào cũng ok, xinh như nhau. moaz

doanthikimanhls

YTC Developer
bạn ơi xin lỗi bạn, topic kia có 8 em mèo bị bỏ tội quá, tớ xin nuôi 1 em bên ấy rồi, chúc bạn mau tìm được chủ mới cho các em. yêu các em. moaz

doanthikimanhls

YTC Developer
mèo đã được cho hết. close nhé bạn ơi

nhoxmemeo

oh`...tu nhjen noj' 4 nhox nhu zay ak.de~ thuong ma...nha` mjh nuoj 2 chu' uj.moj nuj them e cho',k la xjn ve nuoj ụ ak,hụ truoc nha mjh nuoj 9 pe' lan ak

mama

T.Viên Năng Động
đã có người đăng ký rồi, cám ơn các bạn đã quan tâm

Chúc mừng bạn. Vậy mình đong topic nha!

Status
Không mở trả lời sau này.