• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM-Mèo xinh cute tìm nhà mới !

Status
Không mở trả lời sau này.
Mình có 1 cặp mèo nga lông dài đã trưởng thành , mình không có thời gian chăm sóc , mình đăng bán mèo để cho e nó về nhà mới , giá mỗi e là 2t5 , 1 cặp đực cái = 4tr5 ( fix ít tiền xăng cho ai thật lòng rước ) thật lòng mua thì tiếc gì 1 cuộc gọi , em tên Bửu 0909075295 quận 11

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
đã sửa lại cho bạn lần sau bạn nhớ thêm tên nơi mua bán (ví dụ: HCM or HN) nhé. Thân

chiru

T.Viên Năng Động
Thấy bác đăng tin ở nhiều diễn đàn mà bé vẫn chưa tìm được chủ mới hả.Fix giá đi đẻ các bạn yêu mèo có cơ hội và điều kiện chăm sóc tốt hơn.Mèo càng lớn càng khó nuôi......giá càng thấp. :03:

Thấy bác đăng tin ở nhiều diễn đàn mà bé vẫn chưa tìm được chủ mới hả.Fix giá đi đẻ các bạn yêu mèo có cơ hội và điều kiện chăm sóc tốt hơn.Mèo càng lớn càng khó nuôi......giá càng thấp. :03:

để các bạn hay để nhà người hả !!! thích thì alo 1 tiếng , đừng chơi cái trò pm lảm nhảm giá cả trên đây :D

I♥umeo

T.Viên Năng Động
close

Status
Không mở trả lời sau này.