• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[HCM] cho mèo con :^D

xin chào gia đình thú cưng :D hiện nay mình* có hơn 30 bé mèo cần cho nhé (màu j`cũng có nhé ^^) lh:0932813993 (nhắn tin tự do nhé ^^) FB: Nova Nguyễn
mình không biết up hình của các bé xin lỗi file:///C:/Users/I%20Love%20Evil/Downloads/kitty.jpgvề đều này....PS: tất cả bé này đều không phải của mình nha.....là của người bạn thân của mình nên tất cả các bạn yên tâm nha ^^ bạn nào có tấm lòng tốt thì tặng thức ăn cho mèo hoặc có thể tặng ít giấy báo, vải cũ cho các em cũng đc ^^ tks các bạn đã quan tâm!! ;)

ai đi wa cho mình xin chữ "up" nhé ^^

mới zô fa của bạn xem.. nhìn mí bé mèo thương quá.. hix.. ai có đk nhận về chăm sóc zup ik... hix... mình đang là sinh viên ở trọ hk nuôi dc... niu hk mình cũng nhận 1 bé ze nuoi.. hix
:03:

Mihanatakato

E là nhóc có mèo mới mất hôm nay.. Chị e vừa dt hồi tối xin a 1 con... E hi vọng dc gặp bé sớm, vì tối nay k có mèo thấy thiếu thiếu sao í :(

E là nhóc có mèo mới mất hôm nay.. Chị e vừa dt hồi tối xin a 1 con... E hi vọng dc gặp bé sớm, vì tối nay k có mèo thấy thiếu thiếu sao í :(

;)