• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM. Cần tìm chủ mới cho bé Tyni poodel lai Nhật, 2 tháng tuổi.

Tyni

Vì là size tyni nên trong bé nhỏ xíu và xinh như một con thú nhồi bông ( ở ngoài xinh hơn trong ảnh ).
Bé là giống cái nên rất tiện để nhân giống về sau nhé!
Nay mình muốn để lại bé với giá 3tr ( không fix ). Mình sẽ tặng kèm một khay đựng thức ăn tự động trị giá 250k cho bạn nào gọi sớm nhất.
Call : 0934.05.53.05
image.jpg image.jpg

Tyni

Vì mình vừa mua được bé thuần poodel, nên muốn bán lấy vốn lại được ko bạn? Bạn có thấy ai bán giá lỗ cái gì bao giờ chưa? Bán giá như thế nào là quyền của mình. Mua hay ko là quyền của mng. Mình ko ép họ được. Mình chưa nói đến tiền mình đã chích ngừa cho bé nhé! Riêng bạn, nếu bạn thích, mình sẽ để lại cho bạn cái giá mà bạn đã bán cho mình. Bạn nghĩ sao? Đừng nói cho vui miệng nha bạn!

tjnsun

Member
nếu thật sự mún bán và tìm chủ tốt cho bé thì bán lại cái giá bạn đã mua, nếu bán sợ lỗ thì chả khác nào mua bán chó, bạn có cần mình up những tin nhắn bạn nhắn với mình nói là bạn sinh viên nghèo ko có tiền này nọ ko, đừng để lộ rõ bản chất quá bạn nhé, mua bán thế nào là quyền của bạn, nhưng nếu bạn ko xl.... lúc mua với mình thì xin lỗi mình ko cần ở đây đôi co với bạn làm j nhé

Tyni

nếu thật sự mún bán và tìm chủ tốt cho bé thì bán lại cái giá bạn đã mua, nếu bán sợ lỗ thì chả khác nào mua bán chó, bạn có cần mình up những tin nhắn bạn nhắn với mình nói là bạn sinh viên nghèo ko có tiền này nọ ko, đừng để lộ rõ bản chất quá bạn nhé, mua bán thế nào là quyền của bạn, nhưng nếu bạn ko xl.... lúc mua với mình thì xin lỗi mình ko cần ở đây đôi co với bạn làm j nhé
Sao trên này lắm kẻ rảnh đời đi phá quấy người khác thế nhỉ? Bạn nói mình nt với bạn, nói mình là sinh viên nghèo cái éo gì đó...post tin nhắn lên đây. Ko post được thì làm ơn câm mồm lại để người ta còn làm ăn nhé!

tjnsun

Member
Sao trên này lắm kẻ rảnh đời đi phá quấy người khác thế nhỉ? Bạn nói mình nt với bạn, nói mình là sinh viên nghèo cái éo gì đó...post tin nhắn lên đây. Ko post được thì làm ơn câm mồm lại để người ta còn làm ăn nhé!
mình ko mún làm lớn chiện ko đáng nhưng vì 1 số thành phần như bạn nên mình phải nói nhé, mua con chó lúc đầu 2tr5 trả 2tr2 nói là e sinh viên nghèo này nọ kia ko có tiền mình ok wa đi xong nói ủa nãy e trả 2tr dc 2tr e wa coi mình mới nt lại " Sao sinh viên giờ xạo lồn quá". Và ngày mai có 1 sdt khác là bạn kêu wa coi con chó, xong lúc wa coi nói là ủa sao con chó ko giông hình, xin lỗi nhé mình chỉ send hình wa zalo va viber ko hề đăng lên yenthucung, và chỉ có 1 con sinh viên kêu nghèo xem hình thôi, mua thì kì kèo 100k, mình tặng cho cái bình nước, xuống còn nói xấu mình với nhân viên của mình, xin lỗi nhé, nếu thật sự iu thương con chó thì đéo có như vậy đâu nha, lúc mua năn nỉ kêu mua cho con gái này nọ nữa mới ghê, giờ lên đây bán lại kiếm lời còn xạo lồn kêu tự đi mua cái bình hết 250k nữa

Tyni

mình ko mún làm lớn chiện ko đáng nhưng vì 1 số thành phần như bạn nên mình phải nói nhé, mua con chó lúc đầu 2tr5 trả 2tr2 nói là e sinh viên nghèo này nọ kia ko có tiền mình ok wa đi xong nói ủa nãy e trả 2tr dc 2tr e wa coi mình mới nt lại " Sao sinh viên giờ xạo lồn quá". Và ngày mai có 1 sdt khác là bạn kêu wa coi con chó, xong lúc wa coi nói là ủa sao con chó ko giông hình, xin lỗi nhé mình chỉ send hình wa zalo va viber ko hề đăng lên yenthucung, và chỉ có 1 con sinh viên kêu nghèo xem hình thôi, mua thì kì kèo 100k, mình tặng cho cái bình nước, xuống còn nói xấu mình với nhân viên của mình, xin lỗi nhé, nếu thật sự iu thương con chó thì đéo có như vậy đâu nha, lúc mua năn nỉ kêu mua cho con gái này nọ nữa mới ghê, giờ lên đây bán lại kiếm lời còn xạo lồn kêu tự đi mua cái bình hết 250k nữa
Nói xấu là đúng rồi, đồng ý bán con chó giá 2tr2, khi người ta qua tới nhà thì nói là 2tr3 mới bán...để người ta bỏ về gần tới nhà thì gọi đt kêu quay lại...đám nhân viên của bạn nó nói bạn là "người phụ nữ có một không hai" đó. :)) Còn nữa đây là topic của mình, xin bạn làm ơn nói chuyện có văn hoá dùm!

tjnsun

Member
=)) chịu nhận mình là đứa solo hum bữa rùi ah, còn nữa bạn chính là con lừa gạt trên diễn đàn mà ngta nói tới rầm rộ, nếu cần có thể nhờ mod lục lại các bài viết, đăng đổi ipad bể lấy chó, ngta ko đổi tới nhà ngta cướp lun con chó về, bà con cẩn thận với loại này nhé, nếu cần cung cấp chứng cứ thì nhờ mod lục lại bài viết từ nick cũ của bạn, nhờ sdt này mà mình mới bít dc bạn là con lừa đảo đấy

tjnsun

Member
nick nó là ThúyNga trước đó nghe trên fb rầm rộ search sdt nó ra thì mới bít là con lừa gạt lấy chó ngta

Tyni

nick nó là ThúyNga trước đó nghe trên fb rầm rộ search sdt nó ra thì mới bít là con lừa gạt lấy chó ngta
Nói lời thì phải giữ lấy lời nha bạn, bạn nói mình lừa gạt mà ko có bằng chứng...mình báo công an mời bạn đó, bạn tin ko?

tjnsun

Member
Nói lời thì phải giữ lấy lời nha bạn, bạn nói mình lừa gạt mà ko có bằng chứng...mình báo công an mời bạn đó, bạn tin ko?
vô tư nói dc làm dc bác nhé, chỉ cần gôogle là ra sdt bác với 1 đống lịch sử đăng lừa đảo bị ngta nói, có cần dẩn chứng ko

tjnsun

Member
còn nữa bạn nhé mún gì nt cho mình sdt mình nè chứ nt bà chị mình làm j 01255567585 lúc nào mình cũng sẵn sàng tiếp bạn