• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM - cần tìm chủ mới cho 2 em mèo vàng

Status
Không mở trả lời sau này.

hoanghoalong

YTC Developer
bé trong góc nhìn tội ghê,bạn ơi,nếu tuần sau ko có ai xin thì mình sẽ ẩm bé dìa.Tại bây giờ mình đang chuyển trọ nên chưa ổn định nên chưa rước mấy bé dìa đc.Hihi.

monok204

T.Viên Năng Động
bé trong góc nhìn tội ghê,bạn ơi,nếu tuần sau ko có ai xin thì mình sẽ ẩm bé dìa.Tại bây giờ mình đang chuyển trọ nên chưa ổn định nên chưa rước mấy bé dìa đc.Hihi.

hic. mấy đứa về nhà mình lạ quá nên sợ. mà con LULU nhà mình thì lại ko chịu chơi với 2 đứa, tội nghiệp.

monok204

T.Viên Năng Động
con mono cua ong nhin thi kute ma sao xau tinh the. :04:

ôi trời, sao lại con mono. con LULU chứ. mono là tui đó ông. cũng dễ hiểu mà, nó là boy, 2 bé kia là boy. tự nhiên đi chơi với bạn gái về thấy 2 thằng nhỏ lạ mặt cứ sấn tới mình thì hỏi ai chẳng bực. tui cá là ông cũng oánh 2 thằng nhỏ luôn chứ ít gì. hôm nay thì đỡ rùi. chịu cho 2 thằng nhỏ chơi chung người tuyết bằng len và quả bóng len rùi.
P/S: tui là con gái chứ ko phải con trai đâu mà ông này ông nọ nhá.

monok204

T.Viên Năng Động
Eo! Sao nhìn 2 bé dợ hãi thế kia :hmmm:
Cứ như bé bị ngược đãi ý :sadcorner:

sau khi bị 1 cú sốc (xém bị vứt đi) như thế thì người còn sốc huống hồ là mèo :go_mo: :go_mo:

hoanghoalong

YTC Developer
ông giữ giùm một bé nào mà ông thấy yếu ốm nhất cho tui,có gì t7 tuần sau chuyển trọ ổn định thì chủ nhật tui đi đón mấy bé.khi nào ông thấy cm này thì nt số 01246840525 nói là mono cho tui biết,để tui lưu,ổn định trọ tui sẽ gọi ông.đc ko

leo_vh257

ui nhìn mấy bé mèo này tội quá zậy, ốm quá trời. Mình mà có đk là nhận nuôi hết rồi (ở nhà đang nuôi 5 bé rồi hix) ai nhận nuôi thì nhớ chăm lo cho các bé kĩ nhá, sổ giun cho béo lên nữa :D

monok204

T.Viên Năng Động
ông giữ giùm một bé nào mà ông thấy yếu ốm nhất cho tui,có gì t7 tuần sau chuyển trọ ổn định thì chủ nhật tui đi đón mấy bé.khi nào ông thấy cm này thì nt số 01246840525 nói là mono cho tui biết,để tui lưu,ổn định trọ tui sẽ gọi ông.đc ko

ui nhìn mấy bé mèo này tội quá zậy, ốm quá trời. Mình mà có đk là nhận nuôi hết rồi (ở nhà đang nuôi 5 bé rồi hix) ai nhận nuôi thì nhớ chăm lo cho các bé kĩ nhá, sổ giun cho béo lên nữa :D

ai da, nói sổ giun mới nhớ. hôm nào phải mang LULU đi sổ giun nữa. tại thấy nó ú quá nên quên mất là nó cũng có giun. ^^

monok204

T.Viên Năng Động
hi. mấy đứa còn nhỏ. quen hết đó bạn.yên tâm

monok204

T.Viên Năng Động
hihi,so troi da dinh,thoi gian co cham nhung mong 2 be se ve ben a.kaka

trời, nói ghê thế. cười nham hiểm thấy ớn. mà ông ở đâu zị.

monok204

T.Viên Năng Động
ba hoi tui o dau sao ko nt,tui dang o ke nen ko co net dau,lau lau moi len net thoi,tui o Q thu duc

hihi. tui đã giá lắm đâu mà gọi bà nội. he he he.

Status
Không mở trả lời sau này.