• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM - cần mua mèo anh lông ngắn

akabi311

Member
cần mua mèo anh lông ngắn giá tầm từ 1tr-2tr nhé
ai có bán thì pm mình , mình là học sinh nên ko có số tiền nhìu để mua hơn đc
ai có thì gọi mình nhé : 0932 127 835
yahoo : akabi.luv_haters@yahoo.com

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Em ơi, ALN bây giờ tầm 6tr là đã khó mua rồi. Nếu giá 1-2tr mà cũng thích lông ngắn thì mua mèo Xiêm hoặc ALN lai may ra còn được!
Em đòi mua ALN giá 1-2tr khác gì đi xin con ALD đâu :))

Meoluuly

YTC Developer
Mình thấy nhiều bạn sv,hs mún mua mèo đẹp giá thi lại mún bình dân,nhiều ng còn đòi hỏi ald va 34 mặt tịt giá tầm 2tr đổ lại.bản thân mih mua ald lai thôi cũg pai 3tr 4tr mà ng ta ko bớt đồng nào lun.giá 2tr đổ lại chỉ mua dc mèo nga hoặc mèo lai thôi.mih ghi ý kiến ở đây để các bạn hs,sv tham khảo giống mèo giá cả trước khi mua chứ ko fai vào đây ném gạch nhé . Thân !!!!!!!!

Meoluuly

YTC Developer
Ko bít có pải mấy bạn đó thật sự là ko bít giá rồi cho đại 1 giá vào giống mèo đắt tiền để cho ng thật sự ko bít phân biệt mèo tưởng là giống mèo nầy là giá như vậy mèo kia giá thì vậy! Làm vậy các loài mèo mất giá lung tung hết,để cho người mua mún mua bao nhiêu thì mua àh !!!!!!.....Mih chỉ nhắc nhở mấy bạn tìm hiểu mèo giá cả rồi mới mua và tìm kiếm...!!!!!!!

huongtang

mấy bn oi tui cũng muốn mua 1 con mèo aLN.. mặt ngầu chút .. nhưng ở đâu là uy tín nhất mình o hcm ... mog các bn cho chút ý kiến thks

nhanmyco

Member
Các bạn nói rất đúng . mỗi bé mèo thuộc dòng , giống tốt sẽ có giá trị nhất định chứ . nên tìm hiểu thật kĩ về giòng mèo mình có ý định nuôi và những cách thức chăm sóc sao cho bé khỏe ,đẹp . sau đó cần lưu ý về giá cả thị trường chứ không nên đăng tin mua như vậy.

nhanmyco

Member
huongtang said:
mấy bn oi tui cũng muốn mua 1 con mèo aLN.. mặt ngầu chút .. nhưng ở đâu là uy tín nhất mình o hcm ... mog các bn cho chút ý kiến thks
Ở đâu cũng có những người yêu pet uy tín và mất uy tín bạn ạ. theo mình bạn ở TP . HCM thì bạn tìm mua 1 bé ở trong đó cho thuận tiện . Mỗi vấn đề là giá trong đó cao hơn so với ở HN. nhưng như vậy bạn sẽ yên tâm hơn . Còn nếu bạn tìm mua ở HN thì có thể tìm các gia đình gắn bó với YTC lâu rồi để tìm hiểu và chọn lựa. Nếu bạn mua ở HN mình có thể giúp bạn qua địa chỉ nhà người bạn định mua xem và đón bé giúp bạn. Ở trên này có nhiều bạn Ship qua đường tầu hỏa đều biết Chú Sơn chuyên nhận Ship các loại thú cưng ,vật nuôi bằng tầu hỏa rồi. Khi bạn nhận được bé đúng như bạn tìm hiểu thì khi đó bạn có thể gửi tiền ship và cả tiền mua bé cho chú Sơn cũng được .Mình có thể giúp bạn được như vậy thôi.