• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM- cần bán 2 pé lạp xưởng màu vàng bò và 2 pé pug đen thuần chủng

nhocben2011

T.Viên Năng Động
2 pé lạp xưởng màu vàng bò được 60 ngày rùi, chích ngừa đầy đủ, bao quậy phá, thích hợp bạn nào thích năng động http://www.5-giay.vn/images/smilies/animated/52_002.gif....ăn uống khỏe mạnh, bảo hành 1 tuần đầu tiên về care cho ae yên tâm... giá mỗi pé là 1.900.000 vnd ( fix ít xăng, người khác bán 2tr-2tr2 ko đó nhé )

[SIZE=medium]2 pé pug đen thuần chủng dc 50 ngày tuổi, chó nhà đẻ đc 8 em, bán hết 6 em rùi, 1 đực 1 cái nhé, ko dư mõm, quậy phá 9/10 với 2 con lạp xưởng, chó cha mẹ ở nhà luôn, ae đến mua thì thấy chó cha mẹ.... giá mỗi pé là 4.500.000vnd ( fix ít xăng ) bảo hành 1 tuần care cho ae yên tâm....[/SIZE]

[SIZE=medium]1 pé toy poodle đực 11 tháng tuổi, lông xoăn tít , ăn uống quậy phá khỏe. tính đem cho thằng em họ nuôi chơi mà nó đi nghĩa vụ quân sự mất tiêu rùi... bảo hành 1 tuần care cho ae yên tâm, tuổi này nó bắt đầu gượng đực rồi, ae mua về cho phối giống hoặc nuôi chơi ok, giống này lông ko rụng và hôi nhé, [/SIZE]

[SIZE=medium]ae đến xem mấy pé tại 377/22 nguyễn tri phương f5 q10....0903866862 gặp ben[/SIZE]

Up phụ bạn ............................