• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM-cún Nhật lai Bắc Kinh màu trắng, rất xinh...

cunxixi

cunxixi
Cún nhà mình đợt này sinh được 12 em luôn ... cực kì dễ thuơng .. các bé đã đến tuổi về nhà mới rồi ..
Rất khỏe mạnh và lanh lợi nhé ... đã cho các bé ăn hạt dinh dưỡng Roya Canin ... Đảm bảo sức khỏe cho các bé ..
hình các bé đây ah ..

Cún Mẹ và các con ..

Cún Cha ...

Giá 1 nhóc 750k
Vui lòng gọi : 0936233661
Địa Chỉ : 128/25/1A Phạm Văn Hai , F3 , Tân Bình .

lekhoa2812

T.Viên Năng Động
ôi bạn chọn góc chụp đẹp quá . dùng máy chụp hình hiệu gì thế bạn :icon027: .mấy em em nào cũng ku teo quá đi . chúc các pé mau về nhà mới nha

cunxixi

cunxixi
trùi ui muốn mua 1 pé mà toàn pé đẹp ở hcm là sao đây huhu.ước gì các pé ở hn :icon027: :icon027:

cún ở Sg rẻ hơn ở Hn đó bạn...hihi

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
hix , bạn ơi , sao bạn không bán ở HN nhỉ :((

cunxixi

cunxixi
hix , bạn ơi , sao bạn không bán ở HN nhỉ :((

hi , mình đang còn bận học nhiều lắm ... cũng muốn cho các bé đến với các bạn yêu cún ngoài HN mà chưa có điều kiện .

baclieu

YTC Developer
hi , mình đang còn bận học nhiều lắm ... cũng muốn cho các bé đến với các bạn yêu cún ngoài HN mà chưa có điều kiện .

mẹ lợi hại thiệt đẻ say quá...->nể thiệt.chó mẹ giống em nhà mình nè.cho mình hỏi đẻ lần thứ mấy rồi bạn.bé nhà mình lần đầu nên chưa cho làm mẹ

cunxixi

cunxixi
mẹ lợi hại thiệt đẻ say quá...->nể thiệt.chó mẹ giống em nhà mình nè.cho mình hỏi đẻ lần thứ mấy rồi bạn.bé nhà mình lần đầu nên chưa cho làm mẹ

lần này là lần thứ 2 bạn ah ,,.. lần trước được 7 em .. ^_^

hs7411

bạn ơi, có thể giảm giá ko? hs nên dạo này hết tiền rồi. Nếu đuợc mình sẽ qua tận nhà ruớc một chú nhóc

cunxixi

cunxixi
bạn ơi, có thể giảm giá ko? hs nên dạo này hết tiền rồi. Nếu đuợc mình sẽ qua tận nhà ruớc một chú nhóc

chào bạn ... nếu có thể bạn gọi trực tiếp cho mình nha , mình cũng la sinh viên nên sẽ bán giá tốt nhất có thể cho các bạn SV-HS yêu cún ...