• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM- bến tre cho mèo mướp con xinh xắn

Chúc Cầm

YTC Developer
Nhà ngoại mình đông mèo quá chừng...cần cho bớt nhé...nhiều lắm
2 con mướp đen yếm trắng
3 mướp đen
1 con đen từ đầu tới chân..
Các bé ăn khoẻ lắm...ko kén ăn j hết cho j ăn đó thậm chí trái cây nữa nhek...
Mấy bạn ở tp thì cho mình xin vía nhẹ 20k làm tiền xe nhek...
01654642916 nt hay alo j cung đc..mình gửi hình qua mail cho nhé

Chúc Cầm

YTC Developer
Thien Su said:
Chi oi, sao chi ban be trang dom cua em mac qa z chi? Chi lay em 300k lan, tronq khi do may be khac chi chi~ lay co 20k????
Bé này mèo ta mà e.đàn khác.của ngoại chị..nên chị gửi lên đây xem ai đón giùm thì đón thôi...ukm..e nói đón bé trắng mà chị nt e bữa kia tới nay 2 lần e chẳng trl j lại hết nên chị nghĩ e ko muốn đón nữa...mà nga lai giá 400k mà chị thấy em hỏ từ đầu nên fix cho,nhưng e lại lơ lơ thế nào...ko biết e có đón hay là ko nữa....

Thien Su

YTC Developer
E đón mà chị! Đt e hết tiền mấy ngày nay nên hk ng lại đc vs chị, cuối tháng e xin đón bé nhé! Gần cuối tháng e nt địa chỉ nhà qa cho chị để chị đưa bé qa dùm em nha :)

Chúc Cầm

YTC Developer
Vì chị gửi tin nhắn mà ko nhận đc câu trl nào.rồi việc e nói gửi cọc cho chị.đến nay vẫn thấy e im lặng...thật sự thì cũng khó cho chị quá chừng.ko có cái j hết...nên chị ko để e đc rồi...mà đến mấy ngày sao e mới lên diễn đàn nói chị nữa.