• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Bán Rot Hậu Duệ Misha s Berega Turi

votuan87

trạichóvõtuấn 1987,1lần mất tín vạn lần mất tin
rot chuẩn nè

Nika

T.Viên Năng Động
cho to xin giá nhé!

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Mình hỏi cái nha đẻ 12 sao đủ cho 12 bé bú thế sao này sợ đẻ 12 đứa không biết lo ! Thank bạn nha !

congthanh189

YTC Developer
Mình hỏi cái nha đẻ 12 sao đủ cho 12 bé bú thế sao này sợ đẻ 12 đứa không biết lo ! Thank bạn nha !

bạn hiểu lầm rồi 12 em tất cả đều có chủ mình bán các em hết hơn 1 tháng rùi.tại vì có 1 bé trong bầy đã về với chủ mới nhưng ng ta ko có thời gian chăm sóc nên mình mới rao bán lại dùm.
còn vấn đề bạn hỏi mình là 12 em bú sao đủ.mình xin trã lời là tất nhiên là ko đủ sữa cho bé bú nhưng tuần đầu tiên các bé đều bú bằng sữa mẹ.khi qua 1 tuần các bé đã lớn thì mình mới cho bú thêm sữa ngoài.nhưng sữa dành cho chó sơ sinh đàng hoàng chứ ko phãi sữa này kia.còn về vấn đề sức khỏe của bé thì bạn yên tâm mình đã bán hết 12 em của bầy này và hiện tại các bé đều rất khỏe mạnh và phát triển bình thường,bạn nhìn hình là biết là chó ra sao rồi ko cần phãi nói thêm.
Thân!