• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM bán em cún kute -----------> khá giống boo giá rẻ

Status
Không mở trả lời sau này.

mangaka

YTC Developer
đây là chó lai bk mà.. hình như k phải chó gấu

mangaka

YTC Developer
lần sau bạn rút kih nghiệm ko ghi như vậy dễ gây hiểu lầm :lau_mo_hoi:
e í xinh lắm nha

Po Po Samoyed

Giống ở chỗ nào ? Boo là giống pomeranian hay còn gọi là phốc sóc được cắt lông thôi ? Chó của bạn lai tứ tung, giá thì trên trời. Giống như của bạn đầy người bán 5-600k

chirido

YTC Developer
nó bão pán chó bắc kinh cho mình trã giá cả đợi cả nó 1 tuần hồi hết mấy mối đang cóa chó chuẫn bị đẽ để lấy chó nó...cuối cùng nó pán cho con nào 2tr7 ko bít nữa làm mình chờ cả 1 ngày trời...tối onl đ*o xyn lỗi còn sữa bậy lung tung...hôm đóa mình còn nhận ra là nó cho mình xem hình chó bắc kinh người ta chứ ko phải hình của nó...mấy pạn thữ nghĩ như mình cóa tức ko...nó koc óa chó thỳ nói đại ra ai dè nó ko cóa chó còn đùa giỡn người # con lấy hình chó người # cho mình xem nữa...Mình khuyên các pạn đừng nên mua chó con này...Mình bị 1 lần nên nói cho các pạn bít đường mòa lần..với lại con chó đóa nó mua đi pán lại chứ ko phải chó nhà nó đẽ đâu...treo giá trên trời thỳ người trên trời mau đc thôi=)) để đóa cho nó nuôi lun đi...chứ con này treo đầu dê pán thịt chó lắm...cóa khi đã pàn giao giá cã và hẹn ngày lấy mòa gặp con nào trã giá cao hơn là nó pán lìn àh...Mọi người cẫn thận nha

Bạn ơi! bạn comment xong bạn có đọc lại ko? Không biết là do tức quá bạn đánh nhanh và không thèm nhìn hay do bạn dùng ngôn ngữ xì teen bây giờ nữa mà mình đọc muốn loạn mắt luôn. Bạn cố ghắng để ý lại xíu nha! Thật sự đọc mấy comment của bạn khó quá.

duyên

nó bão pán chó bắc kinh cho mình trã giá cả đợi cả nó 1 tuần hồi hết mấy mối đang cóa chó chuẫn bị đẽ để lấy chó nó...cuối cùng nó pán cho con nào 2tr7 ko bít nữa làm mình chờ cả 1 ngày trời...tối onl đ*o xyn lỗi còn sữa bậy lung tung...hôm đóa mình còn nhận ra là nó cho mình xem hình chó bắc kinh người ta chứ ko phải hình của nó...mấy pạn thữ nghĩ như mình cóa tức ko...nó koc óa chó thỳ nói đại ra ai dè nó ko cóa chó còn đùa giỡn người # con lấy hình chó người # cho mình xem nữa...Mình khuyên các pạn đừng nên mua chó con này...Mình bị 1 lần nên nói cho các pạn bít đường mòa lần..với lại con chó đóa nó mua đi pán lại chứ ko phải chó nhà nó đẽ đâu...treo giá trên trời thỳ người trên trời mau đc thôi=)) để đóa cho nó nuôi lun đi...chứ con này treo đầu dê pán thịt chó lắm...cóa khi đã pàn giao giá cã và hẹn ngày lấy mòa gặp con nào trã giá cao hơn là nó pán lìn àh...Mọi người cẫn thận nha

nek ga chip bạn có bị thiếu não không zạ bia chuyện thì bịa làm ơn cho có suy nghĩ tí nha lúc nói tui không có chó bán , lúc thì bảo tui bán cho người khác , bạn đã ngu thì đừng tỏ ra nguy hiểm nữa , chỉ làm cho người ta cảm thấy mắc cười thôi.........hahahahaha tui chỉ nói thế nếu có chữ nào không thể hiểu nổi thì pm tui giải đáp cho

duyên

nhờ mod phân giải dùm em
lúc trước em có để địa chi nhưng gachip.kute làm em sợ quá ngày nào củng khủng bố ..... :ngoi_xom:

duyên

các bạn đừng ai bán cún cho gachip.kute nha . mình bị gạt rồi , nó với thằng bạn trai nó dụ mình vô đường hẻm rồi giựt cún của mình chạy mất , nhờ công an phường TRÃNG DÀI tìm 3 ngày nay mà không được đó , mình pm qua nick nó thì nó bảo là tại mày ngu nên mới bị giựt , rồi nó wa dây rối bên nick mình bảo là mình hẹn nó đưa cún mà không đến . KHUYÊN các bạn cẩn thận dừng ai để bị lừa như mình nha tụi gachip.kute là ăn cướp thứ thiệt đó . mất trên tay nó thì tội cho em cún của các bạn lắm .
đây là bài học của em viết để cảnh báo mọi người đừng để gặp phải trường hợp như em nữa hic.. hic

Status
Không mở trả lời sau này.