• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM - 5 em mèo mun chuẩn bị tìm chủ mới

Status
Không mở trả lời sau này.

Joyce Le

Member
Bài trước mình có rao mua thêm 1 em mèo ba tư hoặc mèo xiêm về làm bạn cho em mèo Bụi Đời ở nhà. Và rút cuộc là bi giờ thành ra nhà có 9 em mèo :eye_wide:

Đông quá nên tính chờ 5 em mèo mun tách mẹ là sẽ cho tìm chủ mới. Ai thật sự thích mèo mun thì cố gắng chờ thêm gần 1 tháng nữa nha. Giá mình để là 200k để các bé mau lớn dễ nuôi. :03:
Đây là hình mấy đứa:

Đây là Top - mèo bố (gọi là Top vì nó uýnh lộn với con mèo hàng xóm, bị trầy lông thành cái sẹo hình chữ T trên lưng). Sở trường của Top là lấy đà đá song phi ... thùng rác.

Tranh thủ khoe em Bụi Đời và em Xù xíu :keke_hehe: Tên Bụi Đời là do mình tìm thấy em ở công viên :D Hiện Xù đã nhận Bụi Đời là mẹ. Thường hay rúc vào bú . Nhưng mấy ngày gần đây mình hay xùy ra, vì Bụi Đời bắt đầu có bầu :D

Bạn nào quan tâm thì có thể đặt chỗ qua nick yahoo ssis8 hoặc số phone 0938 61 62 68 nha.

Joyce Le

Member
cho hỏi mèo cha la mèo ta đúng không bạn? vi den thui lùi 1 màu nên không thấy rõ, hehe...
Up phụ cho mấy em tranh thủ về nhà!

Mèo cha là mèo ta bạn ạ. Là mèo mun đó.

Winnie Le

@tra tra: Thanks bạn nhắc nhở.
@linpo: Thanks bạn, mình mua em ý ở nhà cô Mai trên Lê Quang Định đó. Mèo nhà cô ý toàn xinh :03:

Bạn ơi cho mình hỏi địa chỉ cụ thể của cô Mai bán mèo này đi bạn :) .. Cám ơn bạn nhìu !!! :)

Status
Không mở trả lời sau này.