• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hamster nhà mình bị bệnh lạ rùi

Luffy_love_hams

YTC Developer
mọi ng` ơi, pé Pjn nha` minh` bị làm sao ấy. Hai bên má của pé tự nhiên to ra, đụng vào thì bé dãy rất mạnh, làm sao đây :lac_dau:,
mình sợ pé Pin bị viêm cái gì đó rùi

Bobeouuu

T.Viên Năng Động
Xem cái mồm đó có thối ko, nếu thối thì xác định là bị viêm túi má rồi, đụng vào pé giãy thì chắc là bị đau ==". Chúc may mắn

phuongnhi2000

̉̃~ Len Rin ~
mọi ng` ơi, pé Pjn nha` minh` bị làm sao ấy. Hai bên má của pé tự nhiên to ra, đụng vào thì bé dãy rất mạnh, làm sao đây :lac_dau:,
mình sợ pé Pin bị viêm cái gì đó rùi

cái túi má của em ý có sao đâu chắc em ý đang đựng thức ăn đó mà

Bé Xún

T.Viên Năng Động
mod oi cho mih` hoy? be hams baby nka` mih` no cu nam` 1 cho wai` ko chiu bu sua me ji` het la seo zay

Cái này thì kể cả bé bị bệnh cũng ko chữa dk bạn ạ. Vì nó là hams baby mà sao chữa dk mà cũng có thể bé ko bị bệnh. Chắc là bé ngủ thui bạn ạ .Đến bây giờ bé vẫn thế à?

Nhokpj123

YTC Developer
Nếu hams đx cho nhân gjôg đồg huyết khj sjh papy ra 1trog số đó se co 1 hoax nhju pe pj yếu hoax dj tât pam sjh.hjên tg pan thay pé papy kia năm 1chô ko kháx kha nang trên.nếu pé năm pât dog ko pú 1tg dàj thj có thể tr đó hams me sjh nhju con rồj chăm ko suể hjện tg nay doj vs hams me lan dau sjh con