• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hồi chiều mới bắt dc con igua, màu nâu, đẹp mê hồn. giá bèo

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
bạn có 24h để bổ sung thông tin liên lạc vào bài viết nghen , sau 24h , bài viết sẽ bị del mà k cần thông báo
bạn nên cập nhập giá lên topic nha , chúc pé sớm về nhà mới nà

lapdong310

đã có thông tin đầy đủ rồi đó, các bạn nhòm ngó tới em nó nhé, ko nó chết tội nó lắm. mình ko biết chăm em này @@@

xuan_thuy_94

YTC Developer
e này giá hơi bèo nhèo ak

lapdong310

dạ rất giống @@
anh em nào muốn thì lấy giá đi mình xem sét cho em nó ra đi luôn, chứ nó ko chịu ăn sợ nó chết

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
lapdong310 said:
Giữ iại nuôi @@@

em mới xắm cho em nó cái lông kính nhìn tuyệt đẹp luôn
không thấy ảnh là sao? bạn up cái ảnh lên cho mình và mọi người mới theo dõi topic xem được k? thấy mọi ng bàn tán sôi nổi quá

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
e nó hơi ...... gầy, không được xanh lắm nhỉ? chủ thớt cho tắm nắng với ăn uống dinh dưỡng vào cho e nó mau lại sức ... nâu như đất thế này chắc stress nặng lắm nhỉ? đã chịu ăn gì chưa hay e nó vẫn ì ạch như vậy?

recar88

YTC Developer
lovelybobble9xx said:
e nó hơi ...... gầy, không được xanh lắm nhỉ? chủ thớt cho tắm nắng với ăn uống dinh dưỡng vào cho e nó mau lại sức ... nâu như đất thế này chắc stress nặng lắm nhỉ? đã chịu ăn gì chưa hay e nó vẫn ì ạch như vậy?
=)) CWD ko phải là igu nha em , phơi nắng nhiều là phơi xác nó luôn đó . Cho nó 1 ca nước bỏ đói nó tối đa dưới 2 tháng từ lần ăn cuối cùng cũng được , tối cũng không cần thắp đèn lên luôn .

@thớt: Bỏ nó vô hộp thoáng khí + 1 chén nước , mỗi ngày ném 4-5 con dế vô rồi bỏ đi . Nó vắng người là nó ms ăn uống bt - mình thuần sau cũng được

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
recar88 said:
=)) CWD ko phải là igu nha em , phơi nắng nhiều là phơi xác nó luôn đó . Cho nó 1 ca nước bỏ đói nó tối đa dưới 2 tháng từ lần ăn cuối cùng cũng được , tối cũng không cần thắp đèn lên luôn .

@thớt: Bỏ nó vô hộp thoáng khí + 1 chén nước , mỗi ngày ném 4-5 con dế vô rồi bỏ đi . Nó vắng người là nó ms ăn uống bt - mình thuần sau cũng được
tks anh nha ^^ e cũng biết đây là CWD rùi mà, e chỉ nhận xét về e nó như 1 con CWD chứ không phải Igu đâu hì hì trước đây em còn nuôi cả bán mấy em này mừ hì hì