• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hỏi về sinh sản của mèo

benben

T.Viên Năng Động
Mèo nhà mình đã hơn 1 năm tuổi cả đực và cái nhưng ko có em nào có biểu hiện động dục cả. Cho mình hỏi ko biết bao láu thì mèo mới tới kì. Và nếu nuôi mèo đực vói cái từ nhỏ thì lớn lên chúng có chịu nhau ko

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Gucci hả benben?
Hôm nọ bạn chủ mua bé Apple nhà chị, cũng nói A chưa có dấu hiệu mún chồng
Vậy e cố gắng tẩm bổ them cho các bé nhé, ăn gel dinh dưỡng đó e.
Theo c đọc bít vài trường hợp, cũng tuỳ bé, có đứa mới 6,7th mà bạn kia nói đã bít đòi xx rồi, có đứa ngta nói phải 2,3 tuổi mới lên giống e ạh. Tuỳ cơ địa môi trường or chế độ ddưỡng. Nhưng bình thường mèo tầm 1 tuổi là đòi lần 1 rồi, rồi cứ theo chu kì mà đòi lần 2,3 lúc đó mình cho phối mới tốt cho sức khoẻ của bé
Tới tuổi tới lúc thì còn bỏ nhà đi tìm tiếng gọi con tim đc mà huống hồ j có sẵn trc mắt, e cứ yên tâm đi, việc j tới nó tới hà

foxrain311

Active Member
Ôi trời 1 tuổi rồi mà nó ko đòi gái á bạn :) chẳng bù cho thằng nhà mình 7 tháng mà đã làm cho 2 đứa có bầu rồi

benben

T.Viên Năng Động
@Bao Linh 85 dạ đúng là gucci đó ch. Mặt ảnh già r mà tính tình như con nít đó ch. E cứ sợ nuôi tụi nhỏ từ bé tụi nó ko chịu nhau. Nghe ch nói e cũng an tâm. Ch đã đc mấy đàn cháu r hở ch? Hihi