• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hải Dương_ shop Tú Kún( LOVE DOG) chuyên nhận đặt all các dòng cún, bán buôn, bán lẻ vs giả vô cùng

askthupet.pg

YTC Developer
ok. mình ở hp bạn ak. nhưng mình sẽ lên chỗ bạn để xem bắt cún, mình cũng đang muốn mua để nuôi mà. bạn để lại số đt cho mình liên lạc nhé. mà bạn ơi giờ mình muốn xem hình của cún nâu đỏ bạn gửi hình cho mình xem nhé. Nếu ok. mình sẽ lên sớm để bắt cún về nuôi. thask bạn

superSu

YTC Developer
ok. mình ở hp bạn ak. nhưng mình sẽ lên chỗ bạn để xem bắt cún, mình cũng đang muốn mua để nuôi mà. bạn để lại số đt cho mình liên lạc nhé. mà bạn ơi giờ mình muốn xem hình của cún nâu đỏ bạn gửi hình cho mình xem nhé. Nếu ok. mình sẽ lên sớm để bắt cún về nuôi. thask bạn

ukm. Bh lên bạn gọi tr'c cho mình, sđt ở tiêu đề có r. Sợ bạn lên mà mình bán hết thì mất công ra. hihi.

askthupet.pg

YTC Developer
ok. bạn. trước khi lên mình sẽ gọi bạn. mà bạn ơi ! nếu mà khi mình muốn mua shop bạn hết. mình có thể đặt cún đc k bạn ? và đặt thì khoảng bao lâu là có.

superSu

YTC Developer
ok. bạn. trước khi lên mình sẽ gọi bạn. mà bạn ơi ! nếu mà khi mình muốn mua shop bạn hết. mình có thể đặt cún đc k bạn ? và đặt thì khoảng bao lâu là có.

nhanh thôi bạn ạ. tầm 3-4 ngày để có hàng chuẩn nhé. vì còn phải chọc lọc bạn ạ ;)

milu77

YTC Developer
cho mình hỏi chó phú quốc đực màu đen tuyền khoảng 4 đến 7kg giá bao nhiêu hả ban mình đang muốn mua .

milu77

YTC Developer
cho mình hỏi chó phú quốc đực màu đen tuyền khoảng 4 đến 7kg giá bao nhiêu hả ban mình đang muốn mua .

milu77

YTC Developer

xipthung

4 triệu hay 4 trăm hả bạn? 4triệu thì mua cocker giá 2tr7, phóc hươu 2tr,...

Cocker có màu nâu ko pạn :D mà giá đấy đã có tiêm phòng chưa hả pạn :D

superSu

YTC Developer

2tr-3tr thoi ban nhe'

milu77

YTC Developer
có chó phú quốc màu đen tuyền xoáy kiến khoảng 4kg chó đực giá 2triệu thì gửi tin cho mình vào số 0922203222 nhé mình muốn mua môt con mình ở hà nôi

maikhue

53 bắc kik bạn nhé

Tôi đang muốn tìm một em Lab. Yêu cầu đực, đen và không quá 3 tháng tuổi. Bạn có thì cho xin tí ảnh và cái giá vào inbox hộ, tôi sẽ về Hải Dương bắt (tôi ở HÀ Nội)