• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hí hí ! anh chị ghé qua tí nhé !_!

Julibi

YTC Developer
em xin giới thiệu các thành viên trong gia đình chó của em !

Trong gia đình có 6 thành viên . Thành viên nhỏ tuổi nhất là bé Củ Cải Luộc , giống mèo ta , mèo cái , 3 tháng tuổi . Tài năng : trèo và ngủ ngon trên cây :03: . Anh của Của Cải là Bi , giống Chihuahua , đực , 3 tuổi ( ngủ chung chuồng cùng Củ Cải Luộc ) Tài năng ; mở cửa chuồng cho Củ Cải đi chơi . :lac_dau: Tiếp đến là Moon ( tắt của Moonlight ), giống chó Rott , 4 tháng tuổi , cái . Tài năng ; xuống nước theo lệnh chủ :le_luoi: . Chị của Moon là Bon ( kẹo Bon Bon ) 1 tuổi , chó lai đức ( ko bít giống gì ) Tài năng ; biết đào đất giấu thức ăn theo lệnh chủ .. :good_job: Chồng sắp cưới của Bon là Lấc Cấc , giống chó Béc-giê , 2 tuổi . Tài năng ; xô ngã mọi người (nếu vui quá) sủa rất to , trông nhà rất tốt :Onion35: . Vợ cũ của Lấc Cấc là Mick ( có đôi mắt chó sói ) Mick là vợ Ki nhưng Ki chết rồi :sadcorner: 1 lần làm mẹ nhưng .......... chó con ........ chết hết rồi :lac_dau: ( đẻ 4 con , 3 con chết ngay lúc đẻ , 1 con bị .. điếc bẩm sinh đã bán :dead: ) 4 tuổi , Tài năng ; chạy mất khi mọi người ko để ý , và lôi cả Lấc Cấc theo . :khoc_nhung_ko_chiu_thua: HẾT !
Mong mọi người thoải mái và vui vẻ hơn sau khi đọc bài của em .Hình cho em nợ nha . em đang ở nhà bà ngoại nên ko up ảnh lên đc :icon027: . Mai em sẽ up nha . ( em là con gái nha ! )
Cám ơn mọi người đã quan tâm .

Trần Hồng Phúc

:em xin_em xin: :em xin_em xin: :em xin_em xin: :em xin_em xin: :em xin_em xin: :em xin_em xin: :em xin_em xin: :em xin_em xin: :em xin_em xin: :em xin_em xin:

TẾT TRUNG THU THẬT VUI