• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hàng về ngày 22.7.2012 với nhiều mẫu quần áo đẹp và độc đáo cho cún và mèonhé

quynhkul

YTC Developer
Mình mới nhập về 1 số mẫu quần áo khá thú vị và đẹp cho PET nhé : bao gồm chó và mèo ^^ Còn mặt hàng cho những em PET nhỏ hơn như CHUỘT, THỎ, SÓC thì mình chưa khai thác :x Nhưng mong rằng trong tương lai gần sẽ đáp ứng được tất cả các nhu cầu của những người yêu và quan tâm đến PET

Vì thời gian này vẫn chưa quá lạnh nhưng cũng không quá nóng nên chất liệu mình chọn khá thoáng mát và rộng rãi. Các bé có thể vẫn diện được những bộ cánh đẹp mà vẫn không sợ nóng và bí
Dưới đây là mẫu và size của các mẫu quần áo nhé :) Các bạn có thể tham khảo để chọn cho vật nuôi của mình 1 bộ cánh phù hợp nhất

LƯU Ý: Hiện mình chỉ còn size S và M thui >< Các bé phốc mặc thì vừa >< bé cocker nhà mình bây giờ béo ú :D ních cũng chật cứng rồi ;))

View attachment 38913
View attachment 38347 View attachment 38347
View attachment 38348View attachment 38348
View attachment 38352View attachment 38352
View attachment 38351View attachment 38351
View attachment 38349View attachment 38349
View attachment 38357View attachment 38357
View attachment 38351View attachment 38351

Sơ mi chất tốt
View attachment 38358View attachment 38358
View attachment 38359View attachment 38359

Các bạn có thể tham khảo kích cỡ các áo cho các bé tại đây :X

Nên đo các số đo sau: Vòng ngực (chest) - Độ dài lưng (length) - Vòng cổ (neck)

Xem thêm bảng này nhé

View attachment 38353

Liện lạc với mình qua địa chỉ sau nhá :X

Quỳnh Anh (098 97 96 191)

Y!M lazy_cat5452000

Địa chỉ: số 32 ngách 156/21 phố Phương Liệt, Thanh XUÂN, HÀ NỘI (đi đến SỐ NHÀ 83 TRƯỜNG CHINH thì ré vào phải vào phố PHƯƠNG LIỆT, rồi tìm ngách và số nhà nhé)

MONG NHẬN ĐƯỢC SỰ ỦNG HỘ CỦA MỌI NGƯỜI

quynhkul

YTC Developer
hôm nào phải qua chị thôi, up phụ chị nhé

bây giờ sẽ nhập hàng tháng, hàng mới tinh đủ kiểu dáng mẫu mã lun :"> hí hí Cám ơn e đã u phụ :03:

quynhkul

YTC Developer
ban ơi bao nhiêu K 1 bộ vậy...... :Onion35:

tùy áo bạn ạ :D từ 45-50k 1 cái nhé :D

sunleo

YTC Developer
đăg lên đi. hềhề cập nhật qua face cho nhah,tag đôg kháck ;) mun nhà tớ lớn,tớ kũg tậu áo . áo somj xanh dep.tóa à :x

quynhkul

YTC Developer
đăg lên đi. hềhề cập nhật qua face cho nhah,tag đôg kháck ;) mun nhà tớ lớn,tớ kũg tậu áo . áo somj xanh dep.tóa à :x

sơ mi xanh nào @@ làm rì cóa >< chỉ có màu hồng và ghi chứ >< ;)))) nhầm à :p

quynhkul

YTC Developer
Face âu .cho lên dj để tham khảo . Đồ gê gớm ;))

không có dăng trên fb mừ >< cơ mà fb đây này ;)) quynh.kul.9(gõ nhthe vào khung search ;-))

quynhkul

YTC Developer
Đã gê gớm bác lại điêu . Tìm chẳg thấy môtê quynh.kul.9 nào âu ;((((

sak @@... tìm lại đi >:p