• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội : Tớ phải bán 1 Gia Đình Mèo :( < tớ đã up ảnh đầy đủ >

Status
Không mở trả lời sau này.

I♥umeo

T.Viên Năng Động
em Mýt còn không hả bạn

Còn bạn à

Thới gian gần đây do tớ đi làm nên k có thơi gian chăm sóc cho tất cả các em mèo .. Nhìn các em ý gấy tớ cũng thương lắm ...Thật ra tớ cũng k muốn bán nhưng vì k có thời gian và mẹ tớ nói quá nhiều nên tớ bh tớ phải bán tất cả các em mèo của tớ :(
sdt : 0968595192
Địa Chỉ : NHổn - xuân phương - từ liêm
Nhà tớ hiện có 9 em mèo .. 5 em to và 4 em nhỏ
Tớ chụp ảnh các em k chịu nằm yên nên ảnh k đc rõ cho lắm
5 em mèo to
Em Cốm < mèo 34 > em ý đc hơn 1năm tuổi < Giống đực chưa thiến > Lúc tớ mua em ý giá 3tr h tớ bán 2t8

Em Nai < Mèo ALD > em ý được hơn 1 năm tuổi < Giống Đực đã thiến > Lúc tớ mua tớ bị lừa nên mua giá 1tr3 h tớ bán giá 700k

Em Mýt < Mèo Nga > em ý đc khoảng hơn 2 năm tuổi < Giống cái > Lúc Tớ mua giá 750k h tớ bán giá 500k

Em Quặp < Mèo Nga > em ý đc khoảng hơn 9 tháng tuổi < Giống cái > Tớ bán giá 700k

Em Nhọ < Mèo Nga > em ý đc khoảng hơn 9 tháng tuổi < Giống Cái > tớ bán giá 500k

4 em mèo nhỏ < Các em ý đc khoảng 3 tháng tuổi >
tớ bán già 400k 1 em
em thứ 1 < tuxedo có nối ruồi duyên nhé > :D

em thứ 2 Tuxedo nhọ mũi nè :)

em thứ 3 tuxedo màu xám xám và nâu

Em thứ 4 màu trắng đầu có đốm đen

bạn oi... cho mình hỏi nhóc tuxedo có nốt ruồi duyên còn không, nhìn nhóc yêu quá :hmmm:

I♥umeo

T.Viên Năng Động
mấy pé tuxedo là đực hay cái thế bạn ? :hmmm:

có 2 em tuxedo 1 đực 1 cái bạn ạ .. tớ đã ghi hết các thông tin ở đầu topic r đấy :)

I♥umeo

T.Viên Năng Động
bạn ơi... cho mình hỏi nhóc tuxedo có nốt ruồi duyên còn không, nhìn nhóc yêu quá :hmmm:

Còn bạn à

bạn oi.. vậy bạn để cho t nhóc này nhé.. bé có nốt ruồi duyên ý. có gì t sẽ nhắn tin vào số bạn được không :good_job:

I♥umeo

T.Viên Năng Động
e mèo nga có fix chút xăg xe kô pạn

bạn muốn bắt bé nào .. có 3 em mèo nga to .. em mít màu trắng về nhà mới r bạn à

I♥umeo

T.Viên Năng Động
ban oi.. vay ban de cho t nhoc nay nhe.. be co not ruoi duyen y. co gi t se nhan tin vao so ban duoc khong :good_job:

ừ bạn .. bạn chú ý lần sau viết chữ có dấu nhé .. tớ đã sửa lại giúp bạn

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Mýt sắp có con hả bạn? ko bít có em mèo đực nào nhà bạn làm bố ko?bởi em mèo aln đực nhà t vẫn nhỏ muk

hì hì .. tớ cũng k biết nữa vì cốm nhà tớ đâu có giám trèo nên mýt .. mấy lần cốm trèo nên quặp và nhọ toàn bị mýt vả bạn à :)

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Bạn ơi tớ xí em màu xám nhé

Chắc lớn lên mấy em ý hơi xù đấy bạn à ... cũng có 1 bạn đặt em xám r bạn à ... bạn nào đến trước tớ sẽ để lại cho bạn ý

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Mình thếy mếy e mèo con hầu như là lai ta thì phải, dù sao cũng upppppp

cám ơn bạn nhé

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Cả nhà bay nên đầu nào :(

I♥umeo

T.Viên Năng Động
TRôi xa quá r :-ss

Status
Không mở trả lời sau này.