• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội - Tặng mèo tam thể

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Em Phương Sweetmemory2602 nhặt được 1 bé mèo ta bị lạc ở gần bãi rác nhà em ý và mang về nhà nhưng bố mẹ không cho nuôi. Nên mình đã đón bé về tắm rửa và cho ăn uống rồi. Bé rất ngoan, quấn người và biết đi vs đúng chỗ.
Bé chắc chỉ mới hơn 1 tháng tuổi thôi vì rất bé, mà răng thì chưa mọc hết.
Thêm nữa người bé khá nhiều rận, mình tắm và bắt rận cũng gần sạch rồi. Người bé cũng có mấy đám lông rụng nhỏ, mình k biết có phải nấm không. nhưng mình đoán là k phải vì giống như kiểu thiếu nắng nên bị chờn thôi.
Nay mình đăng tin này muốn tìm chủ tốt cho bé.
Bạn nào thực sự yêu mèo và có điều kiện chăm sóc bé thì liên lạc với mình nhé. Tiền vía cho bé về nhà mới là 10k.
Mình là Linh - sn 93 ( cho tiện xưng hô ) .
Sdt: 01698 338 338 ( gọi vào buổi tối, sáng mình đi học nên các bạn nt, mình sẽ trả lời nhé )
Địa chỉ: Pháo Đài Láng - Đống Đa - HN
Cảm ơn các bạn đã đọc tin.
Đây là ảnh của bé

Lông bé màu tam thể rất rực rỡ ( trong ảnh có mấy chỗ màu trắng là phấn tắm khô mình chưa phủi đi )

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
Đã ai nhận bé chưa em! Nếu chưa ai nhận a nuôi hộ cho,h nhà a mèo mẹ vẫn đag nuôi con ch0 bé bú mẹ.nếu chưa ai nhận nt a nhé

linhmu_93

T.Viên Năng Động
up cho cô nàng về nhà mơi nhanh nào, đá ở bên viet-pet giờ lại yêu thu cung, tội nghiệp quá

Cám ơn cậu. Nhưng t k hài lòng với cách cậu nói lắm! cậu nói đá ở bên viepet giờ lại ytc tội nghiệp quá là ý gì? t tận dụng mọi kênh có thể để tìm chủ mới cho bé một cách nhanh nhất có gì là sai? C nói vậy khác gì t đem con bỏ chợ :Onion34: ! T rất quý cậu nhưng cậu nên suy nghĩ kĩ trc khi đưa ra một số lời nói nhé. Vì đây k phải lần đầu tiên lời nói của cậu khiến t cảm thấy buồn c ạ!