• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[Hà Nội] Sinh Viên Cần Mua Cún Bắc Kinh Lai Nhật

banh_kem

mình rất yêu cún nhưng k có nhiều xiền. hihi. sinh viên mà. mình muốn mua 1 bé cún bắc kinh lai nhật khoảng 5 or 600k. ai có thì để lại cho mình nhé. mình sẽ chăm sóc em ý cẩn thận. or ai biết chỗ nào bán cún này mà an toàn ý . chỉ giúp mình với. mình mới mua 1 em về đc 1 ngày em ý bị care oy mất. thương ơi là thương. ( thế mà người ta bảo đã tiêm phòng đầy đủ chứ). huhu.
sdt : 01239533612
thank cả nhà đã quan tâm nhé :03:

banh_kem

thế hả b. cún đây bị sao :-ss
kể t nghe

đợt đó tớ bạn quá . vừa hoc vừa bận làm tóc cho khách nên nhờ đứa b mua hộ 1 e cún bắc kinh lai. m ch b mình xem ảnh bé cún đó. b m mang về cún xinh lắm. giống ảnh. nhưng sau 2 ngày thì e ý qua đời vì bị care. bác sĩ bảo k cứu đc nữa.nan?
thế mà b tớ bảo nta bán cún bảo đã tiêm đầy đủ chứ. nhẫn tâm quá

banh_kem

Mình đang có ý định mua cún nhà bạn này =.="
Mà thấy người ta kêu ca mấy lần rôi =.=

thế ak". tớ k biết có người kêu ca oy. hjx. sợ mua phải cún bệnh lém oy j. pé bị mất thương lắm

vio

T.Viên Năng Động
bạn gì ơi mua cún của mình có chế độ bảo hành nếu cún mua sau 2 ngày mất thì bạn báo với mình để đc nhận bảo hành từ bên mình.Và lại ko phải cún cứ tiêm phòng là đều khỏe mạnh và ko bệnh tật gì.Ví dụ nhé mình nhập 100c không may 1-2con bị ủ bệnh từ trước mà tiêm phòng vào thì vẫn vô tác dụng.Chứ mình đi nhập về không mong cún bị bệnh để bán cho các bạn.Ở trên diễn đàn này và ngoài ra có những bạn mua của mình đến 3-4con mà vẫn khỏe mạnh có kêu ca gì đâu.ví dụ như bạn có nick thuongcady gần như tuần nào có cún mới đều đến lấy của 1-2 bé.rồi cả bạn đã mua con cún này của mình nữa http://www.yeuthucun...ật-long-xu/ ......Vậy cún của mình con nào cũng như bạn nói thì gần 1 năm nay mình bán cho ai

banh_kem

bạn gì ơi mua cún của mình có chế độ bảo hành nếu cún mua sau 2 ngày mất thì bạn báo với mình để đc nhận bảo hành từ bên mình.Và lại ko phải cún cứ tiêm phòng là đều khỏe mạnh và ko bệnh tật gì.Ví dụ nhé mình nhập 100c không may 1-2con bị ủ bệnh từ trước mà tiêm phòng vào thì vẫn vô tác dụng.Chứ mình đi nhập về không mong cún bị bệnh để bán cho các bạn.Ở trên diễn đàn này và ngoài ra có những bạn mua của mình đến 3-4con mà vẫn khỏe mạnh có kêu ca gì đâu.ví dụ như bạn có nick thuongcady gần như tuần nào có cún mới đều đến lấy của 1-2 bé.rồi cả bạn đã mua con cún này của mình nữa http://www.yeuthucun...ật-long-xu/ ......Vậy cún của mình con nào cũng như bạn nói thì gần 1 năm nay mình bán cho ai

minh k dang topic nao phan nan b ca. minh dag tim mua cun ban nhe. minh k mun cai nhau. be ay mat thi cung mat oy. chat luong nhu the nao thi chi co ban hieu thoi