• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hà nội ... chuyên rott,đốm,alaska,cooker TBN .... và nhận đặt tất cả các loại cún với mức giá sính v

Kio hong

Bạn ơi sao mình đã đặt tiền cọc đã lâu mà bạn vẫn chưa đưa chó vào cho mình, sắp hơn 1 tháng rồi đó...sao mà lâu vậy...bạn nhanh chóng dùm mình cọc từ ngày 15/7/2012 đến h đã là 25/8/2012 rồi lẹ dùm mình đi...40 ngày rồi còn gì,là nơi khác thì mình đã có chó lâu rồi,mình tin bạn nhưng càng gần về mình càng mất lòng tin nhìu lắm...có gì liên lạc sớm với mình 01636764421

Kio hong

Hôm nay đã là ngày hẹn lấy chó rồi,gọi từ sáng đến h đã 5 cú mà toàn là thuê bao quý khách vừa gọi hiện k liên lạc đc là sao là sao đây,mình và gia đình sốt ruột lắm

binheo

T.Viên Năng Động
Hôm nay đã là ngày hẹn lấy chó rồi,gọi từ sáng đến h đã 5 cú mà toàn là thuê bao quý khách vừa gọi hiện k liên lạc đc là sao là sao đây,mình và gia đình sốt ruột lắm

ban dat coc va nho minh nuoi ho hon 20 ngay ban tu dai loan ve nuoc nhu loi ban noi...ban dung noi kieu la minh k giao cun cho ban nhu the la k dung su that ...minh da lien lac cho b roi ma k dk chu k phai k goi nhe ....

Kio hong

ban dat coc va nho minh nuoi ho hon 20 ngay ban tu dai loan ve nuoc nhu loi ban noi...ban dung noi kieu la minh k giao cun cho ban nhu the la k dung su that ...minh da lien lac cho b roi ma k dk chu k phai k goi nhe ....

Kio hong

Vì sáng nay mìn gọi bạn k đc,mà tâm lí ng mua lúc nào cũng vậy mà,chưa nhận đc chó thì ai cũng lo lắng hêt.mà thôi nãy bạn có gọi điện cho mình rồi và nói là mai hoặc mốt nữa chó sẽ đc gửi vào thì mình cũng yên tâm và mình sẽ chờ thêm 1-2 ngày nữa,

Kio hong

Bạn ơi hôm nay bạn gửi chó vào cho mình chưa vậy,mình vẫn chưa thấy bạn nt hay gọi cho mình về vấn đề gửi chó vào hôm nay hết

CATCHAN

YTC Developer
cho dom khoang bao nhieu tien ha ban, cho cooker nua ban xem ho to nhe