• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hà nội ... chuyên rott,đốm,alaska,cooker TBN .... và nhận đặt tất cả các loại cún với mức giá sính v

binheo

T.Viên Năng Động
Có Lab khoảng 5 tháng không you :lau_mo_hoi: nếu có cho xin giá yêu luôn nhé :157:

mình có bé lab hơn 2 tháng màu đen đực nhìn to đẹp cơ mà chân e ý bị kẹp nan lồng nên đang đau chân nếu cậu có lòng yêu thương em nó mang về thì mình để giá hợp lý cho cậu

binheo

T.Viên Năng Động
a có cocker ko . cho e giá 1bé vào inbox nhé

cooker mình có hàng đắt lắm...hơn 3tr cơ còn hàng 2tr7 đến 3tr mình hết rồi cậu ạ

binheo

T.Viên Năng Động
cho xin cái giá 1 em cockẻ tbn với nhá. thanks!

cooker hàng từ 2tr7 đến 3tr mình hết rồi mình còn hàng 3tr5 thôi mà còn có đúng 1 em nên nếu có gì bạn để lại số điện thoại có cún mình pm bạn

binheo

T.Viên Năng Động
Bạn ơi,bạn còn đốm đực không?

chào cậu đốm dạo này mình ít hàng quá cậu có thể cho mình số điện thoại tàm 1 tháng nữa sẽ có hàng xuất chuồng mình sẽ chủ động gọi cho cậu

binheo

T.Viên Năng Động
bạn ơi có Lạp xưởng đực màu đen ko?

có cậu ạ mình có đàn lạp mới để có màu đen nhưng chưa xuất chuồng dk cậu ạ...cậu để lại số điện thoại cho mình nhé...

hovanhieu92

YTC Developer
mình có chihuahua đấy tầm 3tr chưa tiêm đâu giá cao hơn bên ngoài 1 chút nhưng đổi lại là đảm bảo hàng cho bạn

a ơi a có chó phốc ko ak,có phốc sóc thì càng tốt?giá sv thôi nhá a

binheo

T.Viên Năng Động
a ơi a có chó phốc ko ak,có phốc sóc thì càng tốt?giá sv thôi nhá a

mình k có ùi cậu để lại số điện thoại cho mình nhé có mình sẽ call cho bạn