• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hà nội bán thỏ cảnh newzeland

Status
Không mở trả lời sau này.

normalshop

YTC Developer
thanks bạn đã up phụ mình. Xin đc đáp lễ. Các bé đáng yêu lắm ^^

khaiminhhanoi

T.Viên Năng Động
thanks mọi người quan tâm, tớ cũng chỉ rao hộ và bán hộ ông anh thôi, thấy mọi người thiếu thỏ ngoại nhập nên up lên đây cho người muốn sở hữu 1 em thỏ bế đầm tay

khaiminhhanoi

T.Viên Năng Động
đáng yêu quá đi à :( mỗi tội k biết chăm thỏ, nuôi khổ thân các bé :(

giờ nuôi thỏ dễ hơn nhiều rồi bạn ạ, có thức ăn khô cho các bé, giá cũng hết sức sinh viên mà các em nó mượt mà khoẻ mạnh lắm

khaiminhhanoi

T.Viên Năng Động
up cho anh khaiminh... :D....sao anh bán nhiều thế mà không làm thêm 1 bài bên hamstervn hả anh
em là looper bên hamstervn,anh còn gerbil không,và giá cả ntn thế anh

:D chạy qua chạy lại nhiều người quen thế, kỳ rồi anh không kết nối được vào hamstervn nên không đăng bài được em ạ, hiện tại gerbil có 1 bác ở lạng sơn đến ẵm về hết rồi, ngoài này không mấy người thích gerbil nữa thì phải, tại nhà chật quá chứ không thì anh giữ lại hết cho cu tí chơi, dạo này chú thế nào rồi? tình hình đàn gerbil của em sao rồi? thi thoảng rảnh qua anh chơi nhé, dạo này nhím có phòng riêng ngon lành lắm rồi :D thỏ thì nghịch kinh khủng ăn uống trong chuồng, còn đi vs thì toàn nhảy lên giường giải quyết :(

funkyman

T.Viên Năng Động
:D chạy qua chạy lại nhiều người quen thế, kỳ rồi anh không kết nối được vào hamstervn nên không đăng bài được em ạ, hiện tại gerbil có 1 bác ở lạng sơn đến ẵm về hết rồi, ngoài này không mấy người thích gerbil nữa thì phải, tại nhà chật quá chứ không thì anh giữ lại hết cho cu tí chơi, dạo này chú thế nào rồi? tình hình đàn gerbil của em sao rồi? thi thoảng rảnh qua anh chơi nhé, dạo này nhím có phòng riêng ngon lành lắm rồi :D thỏ thì nghịch kinh khủng ăn uống trong chuồng, còn đi vs thì toàn nhảy lên giường giải quyết :(

em đang tính qua nhà anh làm 2 con cái cho nó hết đồng huyết....hôm trước e cho ăn đóng cửa không chặt mẹ con chúng nó rủ nhau đi chơi thế là bị chuột nhà cắn đi hết rồi...:(...bi giờ còn mỗi 2 em gerbil...:((...!

khaiminhhanoi

T.Viên Năng Động
em đang tính qua nhà anh làm 2 con cái cho nó hết đồng huyết....hôm trước e cho ăn đóng cửa không chặt mẹ con chúng nó rủ nhau đi chơi thế là bị chuột nhà cắn đi hết rồi...:(...bi giờ còn mỗi 2 em gerbil...:((...!

trời tội nghiệp chúng nó, nếu cần thêm để anh hỏi xem cô bé ở lạng sơn còn không, nếu còn thì có thể kiếm thêm, giờ ngoài này ít người nuôi gerbill quá

uppppppppppppppp phụ anh. e có nhím rùi k thì e cũng tậu.

vậy khi nào chúng lớn anh em mình giao lưu nhé, cho đàn thỏ thêm đông đúc

Status
Không mở trả lời sau này.