• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà nội bán chó TBN cái 8 tháng tuổi đang có bầu

mình có em côker TBN cái 8 tháng tuổi đẹp sk tốt.Nay em nó đang mang bầu vì không có điều kiện chăm sóc nên mình muốn để lại em nó với giá 3.5t cho ACE nào có nhu cầu muốn nuôi.
vui lòng lh trực tiếp không nhắn tin!
0979763085

Mylovelybell

Thành viên uy tín
bé đang mang bầu sao lại bán đi vậy pạn :icon027: :Onion14:

Ơ! bạn này mua được em coocker đen mà lần trc có bạn mới rao bán hả?...hì.mình cũng thích em í lắm mà k lên hn kịp nên bị bạn mua mất...bây giờ vẫn tiếc đứt ruột nè.............. :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Mylovelybell

Thành viên uy tín
con này già rụng gần hết răng rồi , chủ thớt ns' ăn xương gãy răng :co_y_tuong_xau:

Ha Ha.......chủ thớt hài thế....................... :157: ...............thế mà lại còn mạnh mồm ra giá 3,5tr no fix........................

thesky

YTC Developer
Ơ! bạn này mua được em coocker đen mà lần trc có bạn mới rao bán hả?...hì.mình cũng thích em í lắm mà k lên hn kịp nên bị bạn mua mất...bây giờ vẫn tiếc đứt ruột nè.............. :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Hì. Bây giờ vẫn còn kịp đấy :Onion32:

traigialam

YTC Developer

cầm bán mèo Nga 12 tháng , nặng ~3kg nhé