• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội - Bán - 5 em mèo con, lai tây, háu ăn háu nhớn, không rận bọ, đã tiêm phòng, đã huấn luyện đ

CHỈ CÒN 2 EM NHỊ THỂ TRẮNG VÀNG VÀ MÈO XÙ NHỎ THÔI NHÉNhà em có 5 em mèo con, 2.5 tháng! Háu ăn háu nhớn, đã đc huấn luyện đi vệ sinh đúng chỗ, không có rận bọ gì, đã tiêm phòng và siêu nghịch
Mèo bố là trắng đen, nặng hơn 4kg.
Mèo mẹ là trắng vàng, đẻ xong tụt xuống còn gần 3kg.
2em này xuất phát điểm đều là tây lai ta, lông dài, dáng tây, mặt xinh
Đợt vừa rồi em ý đẻ đc 5 em mèo con, nên nhà em ngổn ngang 7 em, nên để bạn nào thật sự muốn nuôi thì cho các em ý đi ở riêng.
Giá mà để ở đây có thể thương lượng, nhưng các bác đừng mặc cả qua lại quá thấp, trộm vía để em ý còn lớn

Ảnh chụp lúc các em ý vừa ăn xong nên mũi e nào cũng dính nhọ, chứ thật ra chẳng em nào nhọ đâu ạ
Nhà em ở bên Gia Lâm, chân cầu Vĩnh Tuy, or nếu đi cầu Chương Dương thì cách cầu 2km. Bạn nào muốn xem mèo thì call mình trước để có ngưồi ở nhà nhé!!! Có bớt cho bác nào đến nhà xem!
Em là Hương 0979 321 737

1, Em Chút và Chít. Sinh đôi=> Còn em mèo xù nhỏ nhé! Em mèo xù lớn đã theo 1 bạn trên viet-pet về nhà mới rồi

Lông dài, mặt tẹt. Cả và 2nd của cả đàn! Trội em này giống hệt mèo tây, tình cảm!!! E xù hơn 500k. E xù nhỏ 300k.

2, Em Chòe! Duy nhất em này tam thể trong cả đàn!!! Có quả đầu hơi bị máu với 2 màu lông, nửa vàng, nửa đen. E này ăn khỏe lắm ạ!!! 400k! Lông dài, và rất là gương mẫu=> Đã theo 1 chị về nhà ở HQV rồi

3, Em Chích! E này nhị thể, vàng trắng rất yêu!!! Lông cũng dài và mặt rất xinh!!! Ngây thơ nhất đàn, và cũng ít tranh giành ăn uống nhất!!! 300k.

4, Em Chóe!!! Út ít nhưng đanh đá, nhanh nhẹn mà lại tham ăn nhất!!! Chuyên gia tranh giành, nhưng thà nhịn wc chứ không thèm đi bậy ra ngoài. 200k. Toàn thân lông trắng, ngắn, đầu có điểm vàng!!!====>Đã theo 1 bạn rất nice về nhà mới!!!
]

kittenkute9x

YTC Developer
Mèo này ta lai đúng không bạn???

Mèo này ta lai đúng không bạn???

Thật thà mà nói chị cũng ko bít là lai kiểu gì! Chỉ bít bố mẹ rất là béo tốt, to gấp 2 mèo ta, lông dài. Ông nội bọn này là mèo Ba Tư, bà nội là mèo ta (giống con mẹ). Đến đời 5 đứa này thì cứ trộn lung tung hết cả lên như thế đấy e ạ!!!

naviola

YTC Developer
sao e chóe lại có 200k nhỉ mình thấy rất đẹp đặc biệt là cái mình trắng đuôi vàng,e ý phải lên đầu tốp mới đúng bạn ạ nếu ở hcm là ủng hộ bạn rùi

sao e chóe lại có 200k nhỉ mình thấy rất đẹp đặc biệt là cái mình trắng đuôi vàng,e ý phải lên đầu tốp mới đúng bạn ạ nếu ở hcm là ủng hộ bạn rùi

hihi! E này ăn khỏe lắm mà hem có béo tròn như các em khác! Nên mình để giá vậy để e ý dễ nuôi ấy ạ!
Mình ở HN mà!!! Bạn không ở HN à?

Chỉ còn 4 em thôi các bạn nhé!!! E Chóe hôm qua đã được về nhà mới với 1 bạn nice ơi là nice!!! Mừng cho em ý gặp được người chủ tốt!!!

Hnay có 2 bạn hen qua mà chưa qua à? Bạn nào hẹn qua mà chưa qua, đọc đc tin này mez cho mình để mình còn bố trí time ở nhà kẻo qua lại ko có ai nhé