• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà nội - Bán ổ 4 em mèo ba tư lai ald - siêu rẻ - siêu đáng yêu

Redbean

Member
4 bé mèo nhà mình rất đáng yêu, nghịch ngợm và trộm vía to khỏe. Các bé đã biết ăn cơm, đi vệ sinh đúng chỗ. Muốn tìm nhà mới cho các bé, giá 1.5 triệu - 2 triệu/bé ( tùy bé các bạn nhé) ( có fix cho bạn nào nhiệt tình đón các bé về nhà ăn tết)
mình cần tìm nhà cho các bé trước tết để còn dọn nhà ăn tết và vì tết đi nhiều nên không chăm các bé được
Mình tên Hương ( 0933886489)

còn đây là ảnh mẹ ald vân áng và bố ba tư đen xì

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
bạn có ship vào tphcm ko? có hình mèo bố mẹ hông bạn?

Redbean

Member
meo_ngo said:
bạn cho hình thật của mấy bé đi
đây là hình thật của các bé mà, hôm bên công ty pomyem cho mẹ mình làm mượn mình để chụp ảnh làm dự liệu thư viện sau này có thể làm poster quảng cáo mà.
mình không ship tphcm vì chẳng biết ship thế nào.

Redbean

Member
Redbean said:
đây là hình thật của các bé mà, hôm bên công ty pomyem cho mẹ mình làm mượn mình để chụp ảnh làm dự liệu thư viện sau này có thể làm poster quảng cáo mà.
mình không ship tphcm vì chẳng biết ship thế nào.
hinh mình tự chụp ở nhà đây

Redbean

Member
hagichan said:
cho hỏi giá 1 bé đực + cho them hình ảnh về bé nha bạn, ship hcm ko bạn
mình không biết bé nào là đực bé nào là cái đâu nếu bạn nhiệt tình bạn cứ gọi cho mình rồi qua nhà xem nhé, sẽ fix giá cho bạn nào nhiệt tình mà.

kiny9x

T.Viên Năng Động
mấy bé màu loang lô là mèo cái rồi. còn 2 bé vàng thì bạn xem bé nào chỗ đó hơi nhô lên ý là mèo đực:D Cũng khó miêu tả:D

Redbean

Member
Redbean said:
mình không biết bé nào là đực bé nào là cái đâu nếu bạn nhiệt tình bạn cứ gọi cho mình rồi qua nhà xem nhé, sẽ fix giá cho bạn nào nhiệt tình mà.
up cho các bé mau về nhà mới đón tết nào

Redbean

Member
kiny9x said:
mấy bé màu loang lô là mèo cái rồi. còn 2 bé vàng thì bạn xem bé nào chỗ đó hơi nhô lên ý là mèo đực:D Cũng khó miêu tả :D
oh, cảm ơn bạn mình vừa xem 2 bé vàng thì thấy 1 bé nhô to hơn bé còn lại. vậy đàn nhà mình 4 bé thì có 1 bé đực còn lại là cái

meo_ngo

T.Viên Năng Động
bé cái thì cái ấy nó gần đít hơn và có khe dọc, bé đực thì xa đít hơn và có lỗ :D bạn bế bé loang lổ lên và so sánh vs 2 bé kia là ra :D

Redbean

Member
meo_ngo said:
bé cái thì cái ấy nó gần đít hơn và có khe dọc, bé đực thì xa đít hơn và có lỗ :D bạn bế bé loang lổ lên và so sánh vs 2 bé kia là ra :D
cảm ơn bạn, mai mình xem để so sánh, giờ ngủ thôi, nếu không rõ mai mình chụp đít các bé gửi inbox cho ban xem giúp nhé.

Redbean

Member
up cho ngày một mới
mong các bé sớm được về nhà mới đón tết với sự chăm sóc yêu thương của chủ mới