• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HÃY CỨU LẤY MẤY 2 EM MÈO RẤT ĐẸP SẮP BỊ LÀM THỊT

linhmu_93

T.Viên Năng Động
420k cho 1 bé Xiêm k có gì đắt cả! Nói thì suy nghĩ 1 chút đi.... cứu 1 tính mạng mà còn mặc cả đắt rẻ à?

Các bạn cứu nó, nó sẽ mang ơn các bạn suốt đời.... có khi sang kiếp sau còn được trả ơn đấy!
Xin lỗi là nhà mình hiện nay hơn 20 đứa mèo rồi nên mình k giúp gì được. Mong bé sớm có người cứu ra.....

minie.love

T.Viên Năng Động
Mèo nào cũng là mèo mà... Mình thấy mấy bạn có vẻ trú trọng cứu mấy em mèo đẹp thôi nhỉ... còn mấy pé mèo ta thì chắc ít người nào để ý lắm ... Dù gì cũng up phụ mong pé mèo xiêm mau mau có người cứu

Bim

Nhìn ng ta nhốt mà tớ muốn mang cả lũ về hết luôn. Nhưng mà đk ktế ko cho phép nên chỉ cứu đc e mèo Nga thôi T.T

hathu08

YTC Developer
ấy ơi, ấy có điều kiện nuôi được cả em xiêm không? tớ hô hào mọi người cùng với tớ góp tiền chuộc lại em mèo ấy nhé, ấy nuôi được cả em ấy không? 2 em mèo cùng hoàn cảnh có khi chúng nó dễ thân nhau hơn đấy.

bạn cố gắng đón nó được không? tớ xin góp 200k để giúp em mèo Xiêm ấy nhé?

@linh_mu : em ơi, chị cứ thấy mèo bị thịt là chị chẳng nghĩ được nhiều đâu :( hay là hô hào cả bên hội cứu trợ nữa em? chị đang bận quá, em hỏi ý kiến mọi người giúp chị nhé?

Bim

Chúng nó mang về ko chịu ăn,ko cho sờ vào,cứ kêu gào thương lắm. T phải đi gần 80km để ra chỗ đó đấy. T ở Hà Nam. Hqua mang thêm 2 em về mama đã kêu um lên T.T.

gia.dinh

T.Viên Năng Động
Mèo nào cũng là mèo mà... Mình thấy mấy bạn có vẻ trú trọng cứu mấy em mèo đẹp thôi nhỉ... còn mấy pé mèo ta thì chắc ít người nào để ý lắm ... Dù gì cũng up phụ mong pé mèo xiêm mau mau có người cứu

bạn này,bạn nói mà chẳng suy nghĩ gì cả,bạn nghĩ mình là đại gia à,bạn đánh giá mình quá cao rồi đấy,bạn có biết mỗi ngày có mấy trăm em mèo bị bắt thịt ko,bạn nghĩ sao mình có khả năng để cứu chúng đc,ngay cả những em mèo đẹp như 2 em mèo này mà m còn ko cứu nỗi phải đăng lên diễn đàn này là bạn biết rồi,
nghe bạn nói vậy chắc bạn có khả năng đó,vậy bạn cho m số đt đi,khi nào có em mèo nào sắp bị giết thịt mình sẽ gọi cho bạn đến cứu hết nha,bạn làm vậy thì bạn sẽ đc phước lành lắm đó

gia.dinh

T.Viên Năng Động
Chỗ bán thịt mèo đấy ở đâu hả bạn, để có j khi.nào mình qua cứu 1 em về

chỗ ấy ở hoài đức cách nhà mình khoảng 3km,bạn xem thế nào rồi liên lạc nhanh với m nhé,ko biết tình hình em ấy thế nào rồi

gia.dinh

T.Viên Năng Động
... .

gia.dinh

T.Viên Năng Động
VẪN CÒN 1 EM MÈO,BẠN NÀO CÓ ĐK THÌ ĐÓN EM ẤY VỀ NUI ĐI

chokyu

T.Viên Năng Động
chỗ ấy ở hoài đức cách nhà mình khoảng 3km,bạn xem thế nào rồi liên lạc nhanh với m nhé,ko biết tình hình em ấy thế nào rồi

M hỏi để khi nào có đk thì qua đón 1 bé thôi, bh m k đón đx bé đâu bạn ạ

gia.dinh

T.Viên Năng Động
M hỏi để khi nào có đk thì qua đón 1 bé thôi, bh m k đón đx bé đâu bạn ạ

hjc,ko biết hôm nay ng ta có thịt nó ko,hẹn ng ta lâu quá rồi
có mấy bạn bảo sẽ góp thêm vài trăm cứu em ấy đấy
bạn nào làm ơn góp thêm 1/2 rồi đem em về nui đi

gia.dinh

T.Viên Năng Động
up ..

thuan81

YTC Developer
ác ôn .............Nhiều lúc lỡ tay quánh con mèo làm nó đau...Nó nằm buồn thiu mình còn lo sốt vó.....Còn ra tay giết mèo ăn thịt thế này là con quỷ chắc luôn.............

chokyu

T.Viên Năng Động
hjc,ko biết hôm nay ng ta có thịt nó ko,hẹn ng ta lâu quá rồi
có mấy bạn bảo sẽ góp thêm vài trăm cứu em ấy đấy
bạn nào làm ơn góp thêm 1/2 rồi đem em về nui đi

M lại k thiếu kinh tế lắm mà chỉ ngại ng nhà m thôi, có gì để m nhờ cả mấy bạn nữa dồn tiền đón mấy e về

gia.dinh

T.Viên Năng Động
M lại k thiếu kinh tế lắm mà chỉ ngại ng nhà m thôi, có gì để m nhờ cả mấy bạn nữa dồn tiền đón mấy e về

mỗi ng bỏ một ít sức ra để làm việc tốt nhé

Mew Mew Chikorita Moon

T.Viên Năng Động
Up nào ... Nhà mình 2 con mèo bà đã kêu um sùm lên rùi ... Với cả nhà mình hơi xa nhà bạn nên không mua được ... Nếu được , mình mua lun ... Tội nghiệp bé quá ... Đọc xong đi ngủ mơ thấy cảnh người ta mổ mèo đáng sợ quá ... Hixhix ... Mong bé còn sống để tìm được chủ mới yêu thương ... ( lau nước mắt >< )

gia.dinh

T.Viên Năng Động
Up nào ... Nhà mình 2 con mèo bà đã kêu um sùm lên rùi ... Với cả nhà mình hơi xa nhà bạn nên không mua được ... Nếu được , mình mua lun ... Tội nghiệp bé quá ... Đọc xong đi ngủ mơ thấy cảnh người ta mổ mèo đáng sợ quá ... Hixhix ... Mong bé còn sống để tìm được chủ mới yêu thương ... ( lau nước mắt >< )

nếu bạn kím đc ng nui em mình có thể bắt đem lên nhà cho bạn