• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HÀ NỘI TÌM NHÀ CHO KUN :(

Status
Không mở trả lời sau này.
Tình hình là tớ có một bé mèo nga lông dài 8 tháng tuổi :( do nhà có em nhỏ nên ko được nuôi
MÈO ĐỰC , MẮT HỔ PHÁCH ,RẤT NGOAN , VỆ SINH ĐÚNG CHỖ .ăn whiscat và meo meo
GIÚP MÌNH NHÉ
SĐT:0989097523 yahoo: redrose_1805
Kun rất đáng thương :( suốt ngày bị nhốt vì rụng lông :( thương quá .......:keke_hehe:
Kun đẹp trai và khỏe mạnh
đây là video của chàng :( ngồi liếm láp hơn 1 phút
http://www.youtube.com/watch?v=ngv9ePxDlT0
mình để lại 700k cho bạn nào yêu mèo
Mong Kun sớm về nhà chủ mới thương :( :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:
nếu bạn nào thật sự thương yêu mèo giá có fix.

Be' Xù

T.Viên Năng Động
Bạn ơi,bạn đừng cho bé ăn hạt khô Whiskas với lại Meo Meo nữa bạn ạ,ăn 2 loại hạt đấy hại thận mèo lắm,mình thấy nhiều bé bị sỏi thận,bí tiểu phải đi mổ rồi.Ăn thức ăn tươi là tốt nhất bạn ạ.Còn nếu muốn bé ăn hạt khô thì bạn nên chuyển sang dùng Royal Cannin.Loại này hơi đắt một tí nhưng ăn cái này mèo không lo bị sỏi thận bạn ạ.
P/s:Chúc bé nhà bạn sớm về nhà mới.

gau_truc

YTC Developer
minh co 1 em duc do hay ban giu lai di minh ban cho ban e duc nha minh ve lam vo cho e meo nha ban
minh ban 700k thoi muon thi lien lac voi minh
01663 623 882

Bạn ơi,bạn đừng cho bé ăn hạt khô Whiskas với lại Meo Meo nữa bạn ạ,ăn 2 loại hạt đấy hại thận mèo lắm,mình thấy nhiều bé bị sỏi thận,bí tiểu phải đi mổ rồi.Ăn thức ăn tươi là tốt nhất bạn ạ.Còn nếu muốn bé ăn hạt khô thì bạn nên chuyển sang dùng Royal Cannin.Loại này hơi đắt một tí nhưng ăn cái này mèo không lo bị sỏi thận bạn ạ.
P/s:Chúc bé nhà bạn sớm về nhà mới.

:th_haha_hammer: cảm ơn bạn thảo nào thấy kun uống nhiều nước lắm . mình cũng muốn kun ăn thức ăn tươi nhưng mà ko chịu ăn :(( gầy rộc ra ý mà đồ ăn khô thì đắt :( ,Kun cũng hay bị đi phân lỏng nữa :((

minh co 1 em duc do hay ban giu lai di minh ban cho ban e duc nha minh ve lam vo cho e meo nha ban
minh ban 700k thoi muon thi lien lac voi minh
01663 623 882

mình muốn giữ lại alwms bạn ạ :( nhưng ko được . Kun mình được cho , giá nó là 1,5 tr đó để lại cũng xót quá

gau_truc

YTC Developer
neu quy meo the sao ban vay ban oi
nha nho thi co nuoi di dang tu 1tr2 ma giam xuong con 500k vay ban
neu ma kho khan wa thi doi minh thi xong minh se xin nhan nuoi ho ban dc ko
yeu meo thi dung banh ban a.minh dang co 3 con luc dau cung dinh cho vi ko co thoi gian nuoi nen dinh cho hoac ban
nhung roi minh co danh thoi gian cho no nen lai giu lai.
hay gui nah nguoi wen hoac ban cho ai minh wen biet ban a

DUCY

Bạn ơi mèo đã có chủ chưa? Nếu chưa bạn để lại cho mình nhé, số điện thoại của mình là 0904 093 458. Rất vui được giao lưu cùng bạn, chúc bạn cuối tuần vui vẻ và HP. Chờ tin bạn.

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
close topic nhé :Onion48: quyết định để lại nuôi

Vậy e còn mún close topic ko... còn thì báo a bít để a close nhé...

Status
Không mở trả lời sau này.