• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

GOLDEN RETRIEVER CẦN " ẤY ẤY ẤY " ( PHỐI GIỐNG ) ! ^^ ! TPHCM

sonictry

YTC Developer
Vì hình bé Hoan nhà mình đã bị copy và sử dụng cho mục đích buôn bán bừa bãi ! Nay mình xin đính chính lại là mình ko hề bán bé Hoan !
Bé nhà mình nặng 36kg , 2,5 tuổi , bé nhà mình đang cực kỳ muốn tìm bà xã . Bạn nào quan tâm thì liên lạc hoặc nhắn tin với mình qua số đt : 01867614302 .
Sau đây là 1 số bức hình rất là cute của bé , và mình mong đừng ai copy nó và sử dụng cho những mục đích xấu nhé ! Thanks !

pknight

T.Viên Năng Động
quá đẹppppppppp

LinhBK

Member
Ban o quận mấy vậy. Giá 1 lần phối la bao nhiêu. Có bao đậu ko, mình có 1 em cái đã qua đợt 1 nhưng chua cho phối. Đang đợi đợt 2.

khoamax

T.Viên Năng Động
move về đúng box

sonictry

YTC Developer
Ban o quận mấy vậy. Giá 1 lần phối la bao nhiêu. Có bao đậu ko, mình có 1 em cái đã qua đợt 1 nhưng chua cho phối. Đang đợi đợt 2.

mình ở quận Phú nhuận ! , giá phối thì tầm 1tr7 tới 2tr , hihi ! nếu bạn thật sự có thiện ý thì mình giảm giá cho,hữu nghị thôi bạn àh ! ừh ! Mình phối bao đậu bạn àh ! hihi ! khi nào bạn cần thì cứ alo mình ! có gì cho mình xin yahoo pm in box ! để có gì tiện nói chuyện với bạn !

pknight

T.Viên Năng Động
ùi.đi kiếm vợ mà dc 1 triu 7 .thic nhở :eye_wide: :keke_hehe: .mình lại cứ nghĩ đơn giản là chia đôi số baby thui chứ.jo mới biết :gongxi-1:

sonictry

YTC Developer
ùi.đi kiếm vợ mà dc 1 triu 7 .thic nhở :eye_wide: :keke_hehe: .mình lại cứ nghĩ đơn giản là chia đôi số baby thui chứ.jo mới biết :gongxi-1:

mod Libu và nhiều người cho phối từ 2,5tr đến 3,5 tr ko đó bạn ! mình lấy giá như vậy chỉ là hữu nghị cho anh em thôi chứ chẳng có mục đích kinh doanh gì hết ! chia đôi baby thì mình lấy sữa mẹ đâu ra mà cho baby dog uống ! đúng ko nào ! mà chó của mình như bạn thấy đó ! cũng rất đẹp và to con đúng ko ?