• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM <Gia Lai> 2 bé đã tìm được chủ tốt

Status
Không mở trả lời sau này.

Na Mon

Active Member
Tìn hìn rất là tìn hìn đây ạ ^^. Em cần tìm chủ giùm cho 2 bé mèo con nhà bạn em, 2 bé sinh ngày 17/04, bố là Bò (mèo 34 thuần của nhà chị Meomeo Doly) mẹ là Sun (Chinchilla x Scostish Fold, bạn em mua từ ngoài HN).
Hai bé đã cứng như cáp, tròn như bông, quậy như giặc và ăn như heo :m087:. Biết đi vệ sinh trong chậu cát, ăn hạt, cơm cá, cơm gà trộn, sữa là món sở trường:laluot_03:
Mời anh chị xem hình của 2 em nha ^^

Em tai cụp này là trai nha, cuốn người kinh khủng, chịu khó giỡn với em là em chơi tới bến zới mấy anh chụy luôn hehe

[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]

Em là gái nha, mắt có eyeline như mẹ luôn, mũi đen thui, lông thì ngoài xám trong trắng và siêu nũng nịu :icon027:

Đây là hình anh tía chị má của 2 em nè, toàn đẹp trai đẹp gái không à nha :laluot_02:

Màn quảng cáo đến đây xin hết. Các anh chị yêu 2 ẻm, cần biết thêm thông tin về giá thì nhăn tin đến số điện thoại bạn em ở đây nha: Không chín 76 hai chín 6 ba 0 sáu (Trong giờ hành là chính thì bạn em chỉ trả lời tin nhắn thôi ạ, còn hết giờ hành thì alo luôn cho tiện nha)
Bà con cô bác đi qua đi lại sút cho em lên trển với nha, em cám ơn nhìu nhìu :m120::m120::m120::m120::m120:

Na Mon

Active Member
Chòi oi là chòi, chắc kui chớt quá!!
So hình trên avt và hình hiện tại nhận hông ra lun! Sao mà Đáng êu kinh khủng khiếp :icon027:
Em cám ơn chị :*. 2 đứa nó chạy ngoáy ngoáy cái mông cái đuôi phe phẩy ghét lắm lun chị ơi :))

Na Mon

Active Member
Em xám cái béo ị đã có cô khách đặt cọc, chờ đến khi em đủ 2 tháng sẽ đón về với chị chủ nhỏ :oi26:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Em xám cái béo ị đã có cô khách đặt cọc, chờ đến khi em đủ 2 tháng sẽ đón về với chị chủ nhỏ :oi26:
Hiu hiu,c nt từ trưa đến chiều thì bạn ík vừa trloi có ng đặt bé cái rồi! Tiếc quá, c đang tìm bé gái cơ

Na Mon

Active Member
bạn ơi, em đực kia bán chưa, sao mình nt vào sdt kia mà không thấy trả lời
em nó ở Gia Lai hả bạn?
Xin lỗi bạn chắc bạn mình trong giờ làm nên k tl nhanh được :(. Bé đã có người đặt rùi bạn.

Status
Không mở trả lời sau này.