• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

gia đình nhà mèo "bầu lọ"

ngoc_sally

YTC Developer
Uỵch, bé này mắt xanh nhìn iu khủng khiếp x)

Mấy bé nhà bầu lọ đều mắt vàng cả đấy bạn ah, bé thì nhìn chưa rõ thôi :th_haha_hammer:

ngoc_sally

YTC Developer
hiếm hoi mới săn được lúc Lợn Đen ngủ ở nhà, đây là chân dung cụ thân sinh các bé nhà Bầu Lọ (nếu mình không nhầm)

Thôi đúng rồi, nhìn mặt bọn oắt con giống hệt Lợn đen thế này thì k trốn vào đâu đc nữa :th_haha_hammer:
lại đc cả bố lẫn mẹ đều đen trắng na ná giống nhau...bảo sao đẻ ra toàn đen vs trắng. :em xin_em xin:

lelinh27021988

T.Viên Năng Động
Tao bảo mày khép cái chân lại

Thôi, chủ nào tớ đấy, sex đừng hỏi

Phó nháy biến ảnh thật đẹp hơn cả PS

Kỷ niệm đêm đầu tiên xa Còi... và mất ngủ... vì mới chuyển nhà...

thursday.1001

T.Viên Năng Động
các bé show hàng rồi ,đến Bầu Lọ
giống ảnh Còi chưa :th_haha_hammer:

cute cat

có ai xem phim trên vtv2 lúc 19h không? mình mới cắt đoạn nhạc chuông như trong phim , tiện thể share cho ai thích
http://www.mediafire.com/?qhdx8981ccdlmk6

lelinh27021988

T.Viên Năng Động
Mình vốn ghét nghe nhạc Hàn nhìn cái tên nhạc lại na ná bọn Hàn, toàn mấy cái bọn trai chả ra trai, gái thì đẹp thật

ngoc_sally

YTC Developer
phim mấy bà nội trợ j j đấy đúng k? film đấy xem cũng vui vui,hehe! :) nhưng chỉ xem bập bõm đc vài tập vì h đấy xem thời sự mờ!
Nhạc hàn cũng giống nhạc Việt, nghe cứ na ná giống nhau, bài nào hay lắm, hot lắm cũng chỉ nghe đến lần thứ 3 là xịt! :Onion32: ~~> chỉ có nhạc nước ngoài tiếng Anh là đẳng cấp :em xin_em xin: ~~> phong độ chỉ là nhất thời, đẳng cấp mới là mãi mãi :th_haha_hammer:
bác Nam có biết tình hình cháu út Cháo thế nào rồi k?bạn Zinius mất tăm mất hút chả thấy sủi bọt j cả! :head_hot:

thursday.1001

T.Viên Năng Động
mọi người có biết là mình gét tất tật những gì liên quan đến Hàn Quốc không? ,mình toàn gọi là bọn muối dưa khú :th_haha_hammer: , nhưng mà sau khi xem vài tập phim này mình đã hết thành kiến đó , ở đâu thì cũng có người nọ ngừơi kia , phim này khác hẳn các phim Hàn khác mà mình từng biết , không xem uổng lắm đấy, còn hay gấp vạn giải trí cuối tuần của Việt Nam đang làm (rẻ tiền) , phim này không tô hồng các mẫu người lý tưởng , người tốt luôn bị hãm hại xong cuối cùng đều được hạnh phúc (cải lương) ... phim này nói về những con người với các tật xấu rất thật với ngoài đời , có chăng là dí dỏm hơn thôi , còn mình khoái bài hát trong phim vì cuộc đời của ca sĩ (hinh như kiêm luôn tác giả) có phần lận đận (chuyện ngoài đời được thể hiện qua phim 1 phần, chưa có thời gian tìm hiểu kỹ), tuy là phim hài nhưng rất có chiều sâu , hay lắm đấy , xem đi nhé :em xin_em xin:

thursday.1001

T.Viên Năng Động
phim mấy bà nội trợ j j đấy đúng k? film đấy xem cũng vui vui,hehe! :) nhưng chỉ xem bập bõm đc vài tập vì h đấy xem thời sự mờ!
Nhạc hàn cũng giống nhạc Việt, nghe cứ na ná giống nhau, bài nào hay lắm, hot lắm cũng chỉ nghe đến lần thứ 3 là xịt! :Onion32: ~~> chỉ có nhạc nước ngoài tiếng Anh là đẳng cấp :em xin_em xin: ~~> phong độ chỉ là nhất thời, đẳng cấp mới là mãi mãi :th_haha_hammer:
bác Nam có biết tình hình cháu út Cháo thế nào rồi k?bạn Zinius mất tăm mất hút chả thấy sủi bọt j cả! :head_hot:

hôm nọ nhắn tin yahoo offline cho bạn ấy , nhưng không thấy trả lời , online thì chưa gặp vì mình ít lên mạng ban ngày , chỉ trước khi đi ngủ lên 1 tý thôi, chắc là Cháo vẫn ổn thôi , vì nhà bạn ấy có truyền thống nuôi mèo nên chắc không sao , chỉ lo duy nhất 1 điều là Cháo không còn ở cùng với bạn ấy nữa , mong là số Cháo không đen như màu lông của nó , chưa có tin tức gì về nó mình cũng hơi lo, để hôm nào online gặp hỏi bạn ấy vậy

thursday.1001

T.Viên Năng Động
phim mấy bà nội trợ j j đấy đúng k? film đấy xem cũng vui vui,hehe! :head_hot: nhưng chỉ xem bập bõm đc vài tập vì h đấy xem thời sự mờ!
Nhạc hàn cũng giống nhạc Việt, nghe cứ na ná giống nhau, bài nào hay lắm, hot lắm cũng chỉ nghe đến lần thứ 3 là xịt! :hmmm: ~~> chỉ có nhạc nước ngoài tiếng Anh là đẳng cấp :Onion32: ~~> phong độ chỉ là nhất thời, đẳng cấp mới là mãi mãi :)
bác Nam có biết tình hình cháu út Cháo thế nào rồi k?bạn Zinius mất tăm mất hút chả thấy sủi bọt j cả! :hmmm:

may quá vừa online thì gặp ngay bạn ấy rồi, bạn ấy có việc bận nên không vào thường xuyên được , còn Cháo thì đang sống vui sống khỏe , cả nhà Bầu Lọ vậy là ổn , mình hoàn toàn yên tâm về Còi,Miu,Bim , giờ biết tình hình của Cháo là không còn gì phải lăn tăn nữa rồi , bây giờ thì ngủ thôi :th_haha_hammer:, chúc mọi người ngủ ngon và không dậy muộn :em xin_em xin:

thursday.1001

T.Viên Năng Động
bạn Zin đang ở xa nên chưa thể chụp ảnh Cháo được , chắc sau này thấy ảnh Cháo thì nó sẽ to tướng rồi :th_haha_hammer: , khi rảnh rỗi mọi người bớt chút thời gian lên chia sẻ tình hình các bé nhé , Bầu Lọ mấy hôm nay thỉnh thoảng lại bị nhốt vào cái lồng chim ( trước đây để không ) , mỗi khi lợn Đen về nhà , vì mình sợ bọn nó viết tập 2 lắm , chưa có thời gian cho Bầu Lọ đi đình đặt vòng , may là Bầu Lọ chân ngắn bụng béo nên thấy Lợn Đen và Cả Dớ trèo lên mái nhà chỉ đứng nhìn thèm thuồng ngưỡng mộ, chỗ đi lại của Bầu Lọ nay không còn vừa với thân hình của nó nữa rồi nên nó không chui lên mái nhà được :th_haha_hammer:

ngoc_sally

YTC Developer
Mấy hnay nhà mình có vẻ im ắng quá, k thấy ai lên cmm j cả! :th_haha_hammer: Mấy hôm nữa có bác nào dũng cảm đi chơi Bờ hồ buổi tối k? :th_haha_hammer: khiếp, đường cứ nhung nhúc toàn người là người, trông mà đã fat ốm lên rồi! :co_y_tuong_xau: . Tiêu chí của mình là ở nhà ngồi ôm Bim xem tv, đợi mấy hôm vãn vãn bớt thì đi. bảo đi thì mệt mà k đi thì cũng tiếc vì hiếm khi hà nội lại sạch sẽ và lắm đèn nthe, k lên tự sướng vài kiểu vs ng yêu kể cũng tiếc :th_haha_hammer:
Nhà mình có bác nào thk đi xem film k? Tớ vừa đi xem film kinh dị về, film Devil. Có bác nào ở đây xem chưa?. Film kể về 5 người bị keth trong thang máy, trong số đấy có 1 ng là ác quỷ, rồi dần dần tưng ng một bị giết. hixxx, :Onion12: mình yếu tim xem mấy film kiểu này cũng sởn tóc gáy nhưng cứ bị ng yêu rủ rê xem. Vừa xem vừa giật mình thon thót :Onion12: Film cũng hồi hộp, gay cấn đến fut cuối nhưng mỗi tội nhiều chi tiết thừa, chưa lôgic.

thursday.1001

T.Viên Năng Động
Cả Dớ nhà mình đánh nhau bị thương , băng cho nó thật là khó , vừa phải thoải mái cho nó vùa phải chắc chắn , ban đầu mình băng thế này

sau đó thì thế này , cũng khá hiệu quả :th_haha_hammer:

tiện tay chụp tấm ảnh kỷ niệm chia sẻ cho mọi người

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
:th_haha_hammer:

thursday.1001

T.Viên Năng Động
Mấy hnay nhà mình có vẻ im ắng quá, k thấy ai lên cmm j cả! :th_haha_hammer: Mấy hôm nữa có bác nào dũng cảm đi chơi Bờ hồ buổi tối k? :th_haha_hammer: khiếp, đường cứ nhung nhúc toàn người là người, trông mà đã fat ốm lên rồi! :Onion12: . Tiêu chí của mình là ở nhà ngồi ôm Bim xem tv, đợi mấy hôm vãn vãn bớt thì đi. bảo đi thì mệt mà k đi thì cũng tiếc vì hiếm khi hà nội lại sạch sẽ và lắm đèn nthe, k lên tự sướng vài kiểu vs ng yêu kể cũng tiếc :co_y_tuong_xau:
Nhà mình có bác nào thk đi xem film k? Tớ vừa đi xem film kinh dị về, film Devil. Có bác nào ở đây xem chưa?. Film kể về 5 người bị keth trong thang máy, trong số đấy có 1 ng là ác quỷ, rồi dần dần tưng ng một bị giết. hixxx, :Onion12: mình yếu tim xem mấy film kiểu này cũng sởn tóc gáy nhưng cứ bị ng yêu rủ rê xem. Vừa xem vừa giật mình thon thót :Onion12: Film cũng hồi hộp, gay cấn đến fut cuối nhưng mỗi tội nhiều chi tiết thừa, chưa lôgic.

lên hòa vào không khí hội hè , đi với bạn trai là nhất rồi đấy , xem phim kinh dị thì bạn trai mới có cơ hội thể hiện bản lĩnh đàn ông chứ :th_haha_hammer: , mình là fan phim kinh dị , thích kinh dị Hàn , vì nó ghê ghê làm sao ấy ...

thursday.1001

T.Viên Năng Động
giống cựu chiến binh Mỹ chưa :th_haha_hammer: , vừa từ iraq về :th_haha_hammer:

thursday.1001

T.Viên Năng Động
@ Linh còi: bé Còi sao rồi?đã khỏe hẳn chưa? :th_haha_hammer:

lelinh đang dạt nhà , chắc không cập nhật tình hình Còi đc rồi :th_haha_hammer:

lelinh27021988

T.Viên Năng Động
Dạt cứt, dạt thì có dạt nhưng ngày nào cũng về thăm Còi. Còi đang lò cò, nghịch như giặc, giờ thì mở cửa ra 1 cái là Còi vọt ra ngoài nhanh hơn cả khi chân không đau, giờ có thể sờ nắn chân đau rồi, không kêu gào đau đớn nữa. Tình hình sẽ cố gắng cập nhật sớm! Sẽ sớm đón bé sang ở cùng, tất nhiên là sau khi làm lưới ban công! Ổn ỏn thì tổ chức off tại nhà tớ... phòng 20m2 đẹp đẽ rộng rãi vì chẳng có đồ đạc gì.

Rb.bull

YTC Developer
giống cựu chiến binh Mỹ chưa :th_haha_hammer: , vừa từ iraq về :th_haha_hammer:

Cái hình không đỡ được nhìn ngộ ghê
Dạo này bận rộn chẳng kịp cập nhật tình hình em Miu mấy . Cả nhà thông cảm nhá
Nhưng có thời gian vẫn vào lướt web coi tình hình cả nhà hehe
Hum qua ngày khai mạc 1000 năm thăng long ~~> Biển người chen chúc , di chuyển còn khó nói chi đến nhìn ngắm.
Phương trâm của tớ là ở nhà cho khỏe , coi qua tivi . để đầu tuần đi may ra còn vắng hơn chút chút.

Rb.bull

YTC Developer
Mấy hnay nhà mình có vẻ im ắng quá, k thấy ai lên cmm j cả! :th_haha_hammer: Mấy hôm nữa có bác nào dũng cảm đi chơi Bờ hồ buổi tối k? :th_haha_hammer: khiếp, đường cứ nhung nhúc toàn người là người, trông mà đã fat ốm lên rồi! :Onion12: . Tiêu chí của mình là ở nhà ngồi ôm Bim xem tv, đợi mấy hôm vãn vãn bớt thì đi. bảo đi thì mệt mà k đi thì cũng tiếc vì hiếm khi hà nội lại sạch sẽ và lắm đèn nthe, k lên tự sướng vài kiểu vs ng yêu kể cũng tiếc :co_y_tuong_xau:

Mình cũng rất thích xem phim kinh dị , mặc dù sợ nhưng vẫn thèm xem . vì nó kích thích trí tò mò của mình :th_haha_hammer:
Khi nào tự sướng vài kiểu post dzo đây nhá , Mình cũng rất tò mò muốn nhìn mặt những cô chủ , cậu chủ của gia đình bầu lọ :Onion12:
Biết đâu ra đường chả đụng nhau :Onion18: