• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Giấc mơ về 1 chú chó ta mất ăn mất ngủ(Xin Chó)

coho4mat

Tuần trước ông anh của mình mơ thấy 1 chú chó con cứ chạy lẽo đẽo theo sau hoài. Sáng vào kể mình nghe, cả hai cùng đi kiếm mua chó. nhưng vần chưa tìm được chú chó nào có duyên. Anh í sắc mặt buồn bã quá, nên mình lên đây hy vọng sẽ có bạn nào tốt bụng, nhà đang có chó đẻ thì cho mình xin 1 chú chó con(chó con ta,giống đực nha). Mình tên Tài, SDT 0929 59 00 59, nhà ở Quận 8, làm việc tại quận 5 và q12. Cám ơn các bạn có cùng tình yêu nuôi chó như 2 anh em mình. :gongxi-1:

henneikenpro

YTC Developer
trk mình thấy HCM có rất nhiều bạn đã lập ra mái nhà tình thương cho các bé cơ nhỡ mà,bạn hãy lùng sục YTC xem chắc chắc có topic này đấy

coho4mat

henneikenpro said:
trk mình thấy HCM có rất nhiều bạn đã lập ra mái nhà tình thương cho các bé cơ nhỡ mà,bạn hãy lùng sục YTC xem chắc chắc có topic này đấy
oki ban, để mình tìm,

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
coho4mat said:
oki ban, để mình tìm,
petmaiam đó bạn , nhưng chủ yếu ở đó là mèo , cũng có vài bé chó , nhưng chừng 1 năm tuổi trở lên , ko còn gọi là chó con nữa ^^ Chúc bạn sớm tìm dc cún