• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Giúp mình xem giùm pé có phải lai Nga không?

phoenix^^

Member
Chẳng là mình vừa mua 1 pé mèo về, người bán nói pé là lai mèo Nga thuần chủng và mèo Anh lông xù. Nhưng bạn trai mình bảo nhìn bé giống mèo ta bình thường quá vì pé đã 3 tháng rồi mà không thấy lông pé xù gì cả, mình pé lại dài nhìn như mèo ta :(. Mình nghe mà buồn ghê gớm, mình thương pé lắm, chỉ muốn mọi người xem giùm mình để mình cãi lại với người yêu thôi. Dù thế nào thì mình vẫn yêu pé ^^. Đây là hình em nó khi 2 tháng tuổi và hiện tại

phoenix^^

Member
Uhm, tks bạn. Mình cũng vừa tìm hiểu mới biết. Vậy mà ng chủ cứ khăng khăng nói pé lai Nga Anh rồi nói giá cao lên, mình thích pé quá nên cũng ko để ý mua về >"

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
nhìn là lai ta chắc chắn rồi , mà bé cũng xinh đáo để mà cố gắng chăm nó đi bạn quan trọng là mình thích và iu nó là được , hơi buồn vi người bán không thành thật ^_^

phoenix^^

Member
Uhm. Thanks bạn, mình thương pé lắm nên cũng ko buồn gì cả chỉ ghét ông bán pé cho mình, nếu ổng ko bán đắt thế thì mình đã dư thêm 1 khoảng để mua thêm vài thứ cho pé rùi :). Đang mún chăm cho pé mụp thêm mà pé quậy quá chắc ko mụp nổi :))