• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

giúp mình với mọi người ơi :(

chichichichichi

Tình hình là mình mới mua 1 em cún 2thág tủi về ,vì máy nay bận qá nên mình k có tg nấu cơm , mình mua xúc xích cho e ăn thay cơm. Thấy nó ănccũg ngon làh lắm, đến trưa ngày thứ 3 bắt đầu thấy ói và ỉa chảy,ỉa ra cả con giun nhỏ xíu màu trắg, dài dài,@@ mình lên mạng search thì ra tùm lum bịnh hết, k biết đg nào lần, mình mag e ra thú y thì bs cho úg thuốc xổ giun vs chích thuốc khoẻ, về nó ngủ li bì lun. Lâu lâu lại dậy ỉa và ói típ, :( bs hẹn mai ra tái khám mà nói thiêt mình lo qá, nó nhỏ xíu 6lạg à, k biết có chống chọi đc k nữa, mọi người có ý kiến gì thì tư vấm cho mình vs. Mình xin cảm ơn nhìu :(

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
bé thế mua con khac đi => con nay ko qua khoi mua đông rồi vi thời tiết lạnh cộng bệnh tình :(( /

tạm thơi ko cho ăn cho uông nước thôi nhé ( 1 ngày ) hôm sau cho ăn cháo loãng + nước xương

Ma Bư Béo

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
b phải nhờ đến bsi thôi
tả qa loa như này ko ai giúp đc b
cũng đừng vì 1 số b comment ở trên mà b bỏ mặc bé nó nhé, tội nghiệp lắm, mình là chủ của nó m phải có trách nhiệm với nó b ạ
cố gắng lên b nhé
mong cún mau khỏe